Mình đã có 1 mối tình ngắn ngủi với 1 chàng trai trên webtretho này. Sau khi mọi chuyện kết thúc, mình mất niềm tin/ không còn tin vào tình yêu trên mạng nữa. Thứ niềm tin mình đã trao cho người ta, là thứ niềm tin quý giá mà hiếm ai nhận được từ mình. Vì mình đã không chỉ trao niềm tin. Sau tất cả, mình nhận ra là anh ấy nói dối. Thậm chí anh ấy còn không biết rẳng anh ấy cũng đã tự lừa dối bản thân. Mình là người khá thích người cá tính, hoạt ngôn. Anh ấy có được những thứ đó. Quen anh ấy, mình đã yêu thật lòng. Sau chia tay, mình nhớ về những buổi đầu tiên hẹn hò, những ai nắm tay, ôm hôn. Sau cùng thì cũng chỉ trở thành những thứ vớ vẩn nhất mình từng có. Mình khóc nguyên 1 tuần sau khi quyết định chia tay. Sau chia tay, mình và anh ấy vẫn còn dùng dằng mãi.

Mình những tưởng mình đã tìm đúng người, mình sẽ có 1 cái kết đẹp với người này, nhưng sau cùng chỉ còn lại sự trống trải tột cùng này.

Mình và anh ấy vẫn giữ liên lạc như những người bạn cũ. Mình tự hỏi bao giờ thì hình bóng anh ấy phai nhạt trong tim mình. Dù mình đã nói chuyện nhắn tin với những bạn nam từng tán tỉnh mình, nhưng mình không nỡ bỏ rơi thứ tình cảm của mình và anh ấy. Có thể là vì lí do chia tay không đáng một chút nào.

Quen trên mạng, cũng cần phải thật sự cẩn thận nha các bạn.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của hoahongtrenda