Anh ah, lạc mất anh bao nhiêu năm rồi, anh trốn kỹ vậy, em đã tìm anh suốt hết từ zalo qua facebook và giờ đến cả wtt này nữa mà anh vẫn chưa chịu lộ diện, anh có biết rằng; em buồn nhiều lắm không? Tổn thương nhiều nữa, bao nhiêu người đi ngang qua em ( ấy anh đừng hiểu lầm nhé, ý em là em cũng có những cuộc tìm hiểu với ng khác như trò chuyện qua mạng, đi cf, thậm chí đi xem fim cùng nhau ngoài rạp)... Vui cũng có, buồn cũng có nhưng lại nhanh chóng trở thành người xa lạ, và em lại trở về với những ngổn ngang của đời mình.

Anh ah, em xin phép được giới thiệu một chút về bản thân nha. Em sinh ra và lớn lên không phải ở HN nhưng hiện tại em sống và làm việc tại đây, em có công việc ổn định, lương không cao nhưng đủ để không phải phụ thuộc vào người khác, em chỉ cao khoảng 1.6 thôi, người hơi bụ bẫm chút nhưng chưa ai chê em béo cả, đi đường vẫn còn nhiều người ngoái nhìn lắm nên anh yên tâm về nhan sắc của em nhé.

em cũng rất thích nấu cơm nữa, mặc dù không nấu được nhiều món nhưng em tự tin nấu được cho anh 7 ngày đủ 7 món khác nhau, vậy nên anh hãy chuẩn bị tâm lý sẵn sàng béo lên cùng em nha. E cũng rất thích trồng cây, em luôn mơ ước sau này có một ngôi nhà nho nhỏ và 1 mảnh vườn trước nhà nho nhỏ để em có thể thoả sức trồng các loại cây và hoa mà em và anh cùng thích. Tính em cũng đơn giản lắm anh ah, em thích các vật dụng trong nhà ấy, nếu 2 đứa thiết kế rồi tự đóng theo ý mình, sẽ rất mệt nhưng cũng rất vui và ý nghĩa phải không anh :)

Anh ah, đối với em, ở nhà nào không quan trọng, quan trọng ở đó ấm cúng và sau giờ làm, cả 2 đều muốn nhanh chóng về là được. Xe ga hay xe số không quan trọng, chỉ cần yên sau xe ấy, anh chỉ dành riêng cho em và con thôi. Anh cũng đừng lo em vòi vĩnh mua quà hay hàng hiệu gì nhé, vì em mặc đơn giản lắm và cũng ít khi mua sắm, nhưng không phải vì thế mà nhìn em quê mùa xấu xí k hiện đại đâu nha. E cũng đam mê quần đùi ngắn, áo rộng cổ lắm ạ, mà anh yên tâm là em chỉ hở vừa đủ thôi, nên anh đừng lo người nhà anh hay bạn bè anh đánh giá k tốt về em nha.

Em đang lan man quá mà chưa cho mọi người biết đặc điểm nhận dạng của Anh nè.

Em cần Chồng em phải là người cao hơn em về 1 cái đầu ( cả nghĩa đen và nghĩa bóng ạ) như vậy anh mới át vía được em ấy, mà em nghĩ anh tầm 1m7 trở lên là được rồi ạ, anh yêu thể thao nữa thì càng tốt, 2 đứa mình sẽ cùng đi tập gym hoặc đơn giản là cùng đi bộ thôi cũng là vui rồi. Anh làm công việc gì không quan trọng, chỉ cần anh k làm việc phạm pháp, không làm công an hoặc quân đội là được ạ. Còn tiền lương của anh, em cũng k ép anh phải đưa hết cho em đâu ạ, chỉ cần anh đưa 1 phần để em thêm vào lo chi tiêu cho gia đình thôi,

Còn nữa, nhưng em buồn ngủ quá rồi, em ngủ đã rồi mai e viết tiếp ở cmt nha, hơi dài nên anh chịu khó đọc ạ.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của li84