Lần đầu tham gia diễn đàn, xin giới thiệu, mình muốn làm ông bố tương lai rồi

*Gđ cơ bản, cnvc nhà nước, tuy nhiên đặc biệt, bố mẹ mình đều mất sớm

*Có đạo đức, sống đầy ý chí dù hay gặp nghịch cảnh, sống thân thiện với người xung quanh (hay bị bắt nạt), xây dựng sự nghiệp từ 2 bàn tay trắng, gặp nhiều trắc trở...tuy nhiên mình tự chủ kinh tế ở mức khá (có nhà riêng ở vùng ven HN) và muốn có cuộc sống gia đình.

* Hiện đang làm cho 1 tập đoàn lớn và sẽ ko dừng lại ở đó.

* A,e trong gia đình đều có công việc ổn định, trong mắt nhiều người là thành đạt, thần tượng...

* Ngoại hình 1m68 nặng 65kg, sức khỏe tốt, ưa nhìn, dễ gần

* Nghiêm túc chuyện tình cảm, do từ hoàn cảnh đặc biệt, nên muốn có cuộc sống hạnh phúc

* Yêu cầu bạn đời: sinh năm 1986-1996. sống đạo đức, ngoại hình đừng quá xấu, không quan trọng gia đình như thế nào, ở vị trí nào, thích người phụ nữ vì gia đình (lương lậu, vị trí không quan trọng ạ), có thể ở xa HN mình sẽ cùng giúp chuyển về HN công tác

* Hy vọng qua tin nhắn này tìm ddc người mà trươc kia mình vẫn mơ (dream), mình làm quen nghiêm túc, sẽ gửi facebook chính để tìm hiểu trước khi gặp. Bạn sẽ gửi (inbox) facebook cho mình?

Nhiều người nói mình quá kén, hoặc có tiêu chí gì? nói thật với điều kiện của mình rất cần 1 ng bên cạnh, và tiêu chí của mình cũng rất đơn giản (chỉ có 2 y/c đơn giản), tuy nhiên, chắc do mình quá bận kiếm tiền kiếm sống và mối quan hệ eo hẹp nên chưa gặp được.

Mod xóa giúp bài viết đã viết ở thớt cũ nhé (copy và paste lại). Cám ơn!!!