Mình là nữ , 28t (1987), đã có ý định chụp hình với áo cưới từ lâu nhưng chờ hoài hok ai rước nên tự thân vận động luôn.

Bạn nào từng chụp rồi thì cho mình xin ít kinh nghiệm.

Mình đang hỏi dịch vụ chụp đơn (chỉ có cô dâu hok có chú rể >_< )nhưng hiện dịch vụ đa số toàn chỉ chụp chân dung, mình thấy thế thì thường quá, nên muốn chụp y như thiệt, ra phim trường lun vì thế hơi đau đầu về chi phí.

Có bạn nữ nào ế quá muốn tham gia chụp kép ko để có gì mình tiện hỏi giá bên dịch vụ lun, mình chỉ cần thêm 1 bạn nữ (chụp chung trong 1 buổi chụp), để đỡ sợ ^^, cũng đỡ buồn hơn, có gì cùng share chi phí phim trường và thuê thêm váy cưới nữa.

Sớm nhất có thể chụp trong tháng 6 hoặc trễ hơn là tháng 8, vì sau đó là mùa cưới chi phí sẽ rất đắt đỏ T___T

Mình đang tham khảo dịch vụ ở 1 tiệm bên đường Hồ Văn Huê (Phú Nhuận), có thể chụp bên phim trường The Vow 2 (Gò Vấp) nên ưu tiên các bạn nữ ở Bình Thạnh, Gò Vấp, Phú Nhuận.

Bạn nữ nào thật sự quan tâm vui lòng để lại link FB hoặc gửi qua nick yahoo: naly_lin_564, line ID: naly86 , hoặc trao đổi thêm thông tin tại topic này.

Cám ơn các bạn đã quan tâm :)