Đợt rồi rảnh em cũng đăng topic chơi trong box, chứ bao năm chơi bời trong box thì em nghĩ chắc ai cũng quen mặt em rồi nên chả có gì "hấp dẫn". Ai dè "ma xui quỷ khiến" sao mà em cũng có một bạn gần nhà em kết bạn rồi hẹn gặp gỡ.

À, dĩ nhiên là sau vài lần gặp thì lần cuối cùng hơi "tanh bành". Khi bạn ấy "quát" em giữa quán và em cũng "quát" lại tại quán thì đường ai nấy đi :)). Kinh nghiệm em nhận ra là đáng lý từ đầu em thấy không hợp em nên dừng, chứ em cũng cố để cuối cùng...hai bên đều bực dọc :-S. Bạn đó cũng là người thứ 4 em gặp quen biết thông qua cầu nối WTT.

Trong 4 người em gặp thì có 2 người làm bạn cũng khá tốt, 1 người tiến hành tìm hiểu nhưng do hoàn cảnh nên không đến được và người cuối là vừa rồi làm em hơi "điên" :)).

Đó là chưa tính có vài bạn cũng quen và gọi điện tám do cách xa về địa lý nữa.

Em cảm thấy cũng vui khi nhờ WTT mà em quen các bạn ở vùng miền khác nhau trên mọi miền đất nước, cảm nhận sự khác biệt văn hóa mà trước nay em chưa có cơ hội giao tiếp nhiều.

Và đó là toàn bộ câu chuyện của em, còn của anh / chị thì thế nào nè? :D

Sẵn em quảng cáo facebook của em luôn, xưa giờ em cũng sợ bị bốc phốt lắm, tại gặp nhiều người trong WTT mà, nhưng em nghĩ mình có sao sống vậy nên cũng chả sợ gì :)).

www.facebook.com/thngocbich.u (ghi trong ô tìm kiếm "@thngocbich.u" là ra nhá!)