Đến nhanh anh nhé, em muốn đc áp mặt vào ngực anh để khóc cho hả hê lắm rồi, em không thể chịu đựng cái cảm giác buồn thêm đc nữa, em muốn đc ôm anh, đc hôn anh, và đc nói chuyện cùng anh.

Tối qua em không ngủ đc vì cv có chút ấm ức, không biết tối nay lại có ngủ đc không nữa, anh xã àh, anh sẽ đến nhanh, có phải không?

Má cứ thúc giục em lấy chồng, gần 27t rồi còn gì, nhưng em bảo em vẫn đang đợi anh, em biết rằng anh sẽ đến bên em, nhanh thôi, phải không anh?

Hôm nay em đc chính thức nghỉ việc, không phải em lười nhác đâu nhé, chỉ tại ông chủ mới cứ hay …, và vì em chỉ iu và chung thủy với riêng mình anh thôi , nên em đã viết đơn nghỉ việc.

Thời gian này chắc sẽ rảnh rỗi với em, em sẽ nghỉ ngơi một chút và đứng đợi anh đến, khi nào anh đến, chúng mình sẽ cưới nhau anh nhé!

Em sẽ iu thương và chăm sóc anh và con thật chu đáo, em hứa đó, và em hứa sẽ luôn ở bên anh và con mãi mãi!

Anh hãy đến đi, em đã để dành sẵn tên để đặt cho con chúng mình rồi, Bảo Duy và Min Du anh nhé, dù gái hay trai vẫn tên vậy đc không anh?

Em vẫn đang đợi anh từng ngày, từng giờ, đến và ôm em một chút thui cũng đc, rồi sau đó em sẽ dành phần thưởng cho anh, đó là những nụ hôn thật nồng nàng, anh chịu không?

Đến và đồng ý làm chồng em nhé, anh xã ???