Xã hội càng ngày càng phức tạp, con người thì càng ngày giả dối. Xen lẫn vào đấy là sự toan tính cuộc sống. Tìm được người mình có cảm giác đã khó, người hợp ...lại càng khó hơn ! Và giường như càng ngày càng chai lỳ cái gọi là cảm xúc để tiến tới một mối quan hệ mới cho dù lòng muốn nó bền lâu, lâu dài và đến khi ta già đi ! Hãy dành cho nhau những ấn tượng thật tốt và đặc biệt hơn người trước !

Anh cần em kề bên rồi ta cùng nhau già đi !

Gặp được nhau giữa thế giới này là nhân duyên ngàn năm kéo dài. Mình may mắn tìm thấy nhau , gặp nhau để nhớ thương rồi yêu.
Hỏi nhân gian điều quý giá nào mình sẽ mang theo giây phút cuối đời !? Chỉ có tấm lòng chân thành , tình yêu son sắt ta mang theo.
Người đời kia vẫn thường đánh đổi , chọn lấy vinh quang hay giàu sang. Còn anh luôn là kẻ ngốc nghếch , em có muốn biết trong lòng của anh thế nào ! Dù anh có cả thế giới mà phải không còn em nữa thì tất cả cũng chẳng có ý nghĩa gì . Anh cần em kề bên rồi ta cùng nhau già đi. Với anh chỉ cần thế thôi.
Mỗi người mang một mơ ước và anh xin chọn tình yêu . Chọn bình yên cùng em sống vui mỗi ngày . Cả đời ta cùng nhau hạnh phúc với anh cũng đã đủ rồi.