Thật khó khi đây là lần đầu tiên trong cuộc đời phải trải lòng và phải tạo 1 cái nick để tìm kiếm cho mình một nửa còn lại , dẫu biết là mong manh nhưng biết đâu trong dòng đời tấp nập ... ta vô tình chạm phải tay nhau :D

Minh tự giới thiệu . Nam , sinh 1978 , chưa từng kết hôn lần nào , nghề nghiệp , phiên dịch tiếng nhật và kinh doanh khách sạn , ngoại hình cao 1m70 , 61 kg , cũng khá đẹp trai , trẻ hơn so với tuổi nhiều :)) Điều kiện kinh tế thì cũng nuôi nổi vợ con ( nếu như có ) :))

Tính cách cũng hiền lành , trầm tính , không biết nhậu nhẹt , nói chung gần gần dạng tự kỉ :)) ( nhưng chắc không phải là ngu ngơ đá ống bơ ) :))

Gia đình là gốc HN nhưng sống ở SG 30 năm rồi , nên nói được cả tiếng Bắc lẫn Nam :)) nhà chỉ có 3 mẹ con ( mẹ đi tu trong chùa lâu rồi ) nên gia đình ít người , sống cũng đặt chữ tình cảm lên trên .

Thật sự ở độ tuổi của mình thì những trường hợp chưa vợ thì giang hồ hay nói là hâm hâm hay là có vấn đề gì về tâm sinh lý , bla , bla , bla :)):)) nên thật sự mỗi khi đi làm hay gặp bạn bè ai hỏi chuyện vợ con là đều nói là có rồi cho xong chuyện .

Càng sống lâu thì càng hiểu được trên đời mà nhất là trong tình cảm phải có 1 chữ duyên nợ , cả một quãng thời gian sống tự do bây giờ giật mình lại thì cũng lỡ dở nhiều thứ , trong đó có cả chuyện tình cảm .

Cũng chẳng dám có điều kiện hay yêu cầu gì về đối tượng , chỉ mong gặp được người nào yêu thương mình và cùng xây dựng 1 gia đình nhỏ . ( Chỉ có 1 chút yêu cầu về độ tuổi là từ 26-32 )

Bạn nào có quan tâm inbox hoặc mail cho mình @gmail.com">braveheart2810@gmail.com.

thanks đã dành thời gian đọc tâm sự của mình :D