Vk à, anh mơí được bạn chỉ cho cái chỗ này để có thể tìm thấy em. Anh mất 2 ngày để đọc xem có thể tìm thấy em không. Anh thấy nhiều cảnh ngộ giống mình em ạ. Anh - Một người đàn ông gần 40t, đơn thân nuôi 2 con mấy năm nay rồi. Lo toan cuộc sống và ổn định sau mất mát nó làm anh không có time để làm gì nữa. Hôm nay có thể nói là đã đâu vào đó rồi, ổn định chỗ ở và cuộc sống rồi. Anh chợt thấy mình lẻ loi và cô đơn quá, dù 2 con lúc nào cũng vui vẻ bên bố. Nhưng thiếu em làm anh thật sự thấy thiếu vắng, vk à. Tự đánh giá là người thông minh, sâu sắc, chân thành, tình cảm và nghiêm túc, nhưng chính nó cũng là rào cản để anh có thể tìm thấy em. Công việc của anh ư, có thể nói rất tốt, cũng có 1 chút địa vị. Thời gian hàng ngày đi làm chiều về thể thao với các con, tối thì ai làm việc nấy và hỗ trợ con học bài, anh có thói quen hay cafe cuối tuần vơí vài người bạn thân là đồng nghiệp. Đặc biệt hiền lành không hút thuốc, bia rượu thì cực kì hạn chế. Bạn bè không nhiều nhưng đặc biệt là toàn người rất tốt và hiếm có trong xã hội hiện nay.

Anh mong rằng em là người hiền lành nhân hậu và nghiêm túc có một công việc ổn định, chưa có con là tốt nhất vì anh sợ bọn không hòa thuận sẽ là rắc rối sau này của chúng ta. Nếu em nhìn thấy anh thì inbox em nhé hoặc email cho anh theo nguyennd86@yahoo.com. Mình sẽ là một gia đình happy đấy, anh hứa. Nice day em.