Chào bạn,

Rất vui vì bạn đã chịu khó bấm vào đọc bài viết của mình :D.

Gần đây mình nhận được một câu hỏi là "Anh có bạn gái thân không?". Ngày xưa thì mình có, nhưng vì nhiều lý do nên bọn mình cũng không liên lạc được thường xuyên như trước nữa.

Về phần lập bài viết này thì chủ yếu là mình muốn tìm bạn gái nào đó mà mình có thể nói chuyện cùng nhau thoải mái về mọi việc, đưa ra và lắng nghe câu chuyện của nhau cả về cuộc sống, công việc, tình cảm.

Tiểu sử sơ qua về bản thân thì mình là người SG, sinh năm 1988, hiện làm về mảng M&A Deals cho 1 công ty nước ngoài ở Q1, SG. Bản thân thì mình cũng có ăn học một tí nên mình nghĩ bản thân cũng có chút gì đó vốn liếng để lắng nghe câu chuyện của các bạn :D.

Sẽ có bạn hỏi mình là mình muốn tìm gấu hay tìm bạn, thì mình cũng trao đổi trước là (a) mình hiện tại available nên ko sợ bị đánh ghen gì đâu và (b) mặc dù mình như vậy, nhưng thật sự là mình muốn tìm bạn gái thân còn về chuyện tình cảm thì là nhân duyên cả thôi nên mình không đặt nặng chuyện đó.

À, ngoài ra mình thích có bạn ở SG và Hà Nội (do mình cũng hay ra Hà Nội để công tác). Dẫu là bạn thì có thể online cũng được nhưng mình thích nói chuyện trực tiếp với nhau hơn và ít ra thì cũng còn lâu lâu mời bạn ly nước cho đàng hoàng chứ :(.

Sau khi đọc hết cái bài viết nhàm chán và dài dòng này, nếu trong bạn có chút gì đó le lói (dù chỉ là một ít) muốn làm bạn với mình thì cứ nhắn tin cho mình qua zalo nhé ( 0 1 2 2 3 4 5 6 0 0 1). Dù câu chuyện của bạn thế nào đi nữa, mình cũng sẽ lắng nghe hết nếu bạn thật sự mở lòng với mình :).

Cho một ngày trời âm u ở SG và viết lảm nhảm :-S