Chào mọi người, em biết đến wtt đã lâu nhưng nay cũng rảnh rỗi, nên lập nick kết bạn ạ. Trước em cũng không để ý lắm, nhưng Noel vừa rồi cũng thấy hơi tủi thân, xong lại thấy sắp 14/2 rồi nữa, buồn ghê gớm :(((. Nên em cũng ham thử post bài xem thế nào. Giới thiệu sơ qua nha

Em: nữ, 92, quê Hải Dương, em học đại học và sau làm ở Hà Nội luôn. Em ra trường năm ngoái, hiện tại đang làm quản lí kinh doanh ( cho một công ty start up nho nhỏ thôi ạ, em quản lí nhóm nhỏ 4-5 bạn, lương cũng chỉ tầm 7-10tr thôi không cao sang gì đâu ạ), em cao được 158cm, nặng 47 kí. Nói chung về công việc-ngoại hình-tính cách thì đều ở mức trung bình khá. Bản thân em cũng nỗ lực để hoàn thiện bản thân, vì cũng muốn có cuộc sống tốt đẹp hơn, nên em cũng cố gắng trau dồi chuyên môn, hoặc học thêm ngoại ngữ (Em học tiếng Anh biết chút chút, đang cố cày thêm tiếng Nhật). Về tính cách thì cũng trung trung, không hiền cũng không đanh đá, khá quan tâm và lắng nghe

Em muốn tìm bạn: là Nam ( tất nhiên rồi), trầm tính và kín đáo một chút ( em không có ý gì đâu nhưng em không thích lắm mấy bạn nam hay tự sướng và chụp hình đăng lên facebook đâu, cứ sao sao ấy), vì em là người cố gắng nên em muốn bạn ấy cũng là người có trách nhiệm, biết cố gắng vì tương lai. Ở gần gần mạn Hà Nội, Hải Dương thôi đừng xa quá ạ. Em cũng muốn kết bạn trước, hợp thì có thể đi xa hơn, nói chung là phụ thuộc vào cảm xúc 2 bên nhiều, nên bác nào đang bị mẹ dục quá, bí quá thì em cũng không hợp lắm đâu ạ. Mấy bác chăn rau chăn gà thì cũng trừ em ra cái nhé

À mà chị em nào cho em hỏi làm sao để nhận biết được các anh chăn rau nhỉ, em nghe nói trên wtt nhiều nông dân nằm vùng lắm phải không ạ