Mình sinh năm 1980, đã từng lập gia đình và đã ly hôn năm 2011, có một con gái nhỏ nhưng hiện giờ cháu ở với mẹ cháu. Mình rất yêu cô con gái!

Sau lần đổ vỡ mình rất ngại tìm một người mới, đôi lúc nhìn một số gia đình sống không hạnh phúc mình lại càng thấy oải. Biết đâu qua WTT, nhân duyên đưa đẩy mình có thể tìm được một người cảm thông chân thành, nên hôm nay mình quyết định mở chủ đề này. 

Một số thông tin cơ bản về bản thân :

Quê gốc gần HN, hiện sống và làm việc tại HN, Trình độ ĐH, công việc ổn định tại một ngân hàng, nhà cửa tạm ổn. Mình sống tự lập, về cơ bản thì đều tự học hành, lao động bươn trải.

Về ngoại hình : cao 1m695, không đẹp zai mà cũng chẳng xấu zai :) , giản dị thôi. Mình còn khá trẻ so với tuổi ;;)

Tính cách : sống nội tâm, ưa sống tình cảm, không thích bốc đồng, khoe mẽ. Có tính cách cần cù chịu khó, nhường nhịn người khác.

Sở thích : có một vài sở thích, nhưng cũng không có gì đặc biệt lắm, để dành nói chuyện sau vậy :).

Về tôn giáo : Tự nhận mình là người rất mộ Đạo Phật mặc dù mình chưa Quy Y. Mình cũng hay dành thời gian cho việc tìm hiểu và nghiên cứu Phật học. Mình hiểu ra rằng chỉ có những người sống tỉnh thức, hiểu biết và thương yêu mới có một cuộc sống bình an và hạnh phúc đích thực.

Mong muốn tìm các bạn nữ : không có yêu cầu gì đặc biệt về tuổi tác, welcome cả những bạn nữ đã ly hôn có con riêng. Miễn rằng tính cách hợp nhau, chia sẻ được với nhau. Mình prefer các bạn nữ tính cách nhẹ nhàng hơn là đanh đá chanh chua :) , prefer các bạn nữ có gia đình cơ bản hơn các bạn nữ có gia đình điều kiện kinh tế khá giả, prefer các bạn nữ có trình độ ĐH/CĐ hơn các bạn nữ làm nghề tự do. Nếu làm quen được với bạn nữ nào là một Phật tử đúng nghĩa thì càng tuyệt vời !:)

Tuy nhiên mọi điều là vẫn có thể xảy ra ! Bạn nào muốn làm quen thì nt inbox cho mình hoặc comment tại đây mình sẽ liên lạc lại nhé.

Xin cảm ơn cả nhà đã đọc bài này . :)