em chào các anh các chị :Embarrassment: ở đây toàn các anh chị có gd rồi nên e xưng e cho fải fép :Embarrassment:

em tên Thiện Anh, tên nghe nam vậy chớ thật ra em là nữ ;;) sinh năm 90, hiện đã đi làm, công việc ổn định, ở HN. em cjhuyeen về mảng phân tích dữ liệu. Tính tình vui vẻ cởi mở thật thà, hơi tưng tửng :Embarrassment: em cao 1m58, nặng 44 kg, nhìn cũng đc, em biết vẽ 1 tí, hát cũng đc, biết 1 tí nhảy nhót do hồi sv hay hoạt động văn nghệ 8-}8-} e thấy e cũng đc 7/10 mà k hiểu sao ế :|

em ế cũng lâu r nên quen voiwss cảnh ngày lễ bạn bè đi chơi còn mình cũng đi chơi nhưng đi với tụi con gái 8-| mà gần đây ai cũng hỏi quá nên em thấy ế quài cũng k hay 8-| em hỏi mấy đứa bạn thì chúng nó bảo phải tích cực lên mạng làm quen 8-}vào các forum 8-} các trang ntn e cũng hay vào nhưng ko bh post j cả, vì mục tiêu này e ddanhf liều =D> em lập nick từ mấy hn nhưng h mới tìm đc ra chỗ để post bài, mà k biết có đúng chỗ thật k lỡ may bị del thì uổng công em lắm 8-|

sắp tới là 14/2, bh vẫn còn cách 2 tháng nữa nhg chắc cũng k ai đọc bài của e đâu nên post sớm cho chắc :(( mn bảo con gái già hơn con trai 3 tủi nên e muốn tìm bạn/anh sn 87 trở lên, tính tình vui vẻ nghiêm túc ạ :'> em cảm ơn, hết biết nói j nữa r :((