Chào Em,

Anh là một chàng trai Hà nội. Anh cao 1m73, nặng gần 70kg. Hiện nay, anh đang sống và làm việc cùng gia đình ở Hà Nội. Anh đang làm công việc kinh doanh về hàng thực phẩm tiêu dùng hàng ngày như bánh kẹo, mỳ ý….

Anh là người thân thiện, cởi mở. Anh thích cùng bạn bè đi café chia sẻ và cũng thích đi dạo phố, ngắm những nét cổ kính và hiện đại của một thành phố. Anh cũng thích lang thang vào những con phố sách để tìm kiếm những kiến thức hay, những câu chuyện thú vị. Anh tập trung vào rèn luyện để bản thân trở nên tốt hơn mỗi ngày và mang lại nhiều giá trị có ích hơn cho xã hội.

Dù là người làm kinh doanh, anh là người không thích rượu chè. Anh ko hút thuốc và cũng ko thích ngửi mùi thuốc lá. Nhưng anh thích đi du lịch ở các miền đất để khám phá thêm. Anh cũng thích ăn những món ngon ở các vùng đất này.

Anh đã dành nhiều thời gian để chăm lo phát triển sự nghiệp trong thời gian qua. Bây giờ, anh có một công việc tốt đủ để trang trải cho cuộc sống gia đình và tiết kiệm một phần cho những khoản đầu tư và những biến động tương lại.

Qua chuyên mục này, anh hy vọng sẽ có thêm cơ hội kết bạn với em. Anh tin chắc rằng chuyên mục là một kênh hưu ích giúp chúng ta có thể biết, trò chuyện, gặp gỡ và hiều nhau hơn.

Anh mong em cũng là người chân thành và biết yêu thương mọi người, và đừng quên yêu thương em. Với tình yêu thương, thì mọi khoảng cách đều sẽ ngắn hơn. Cảm ơn em đã đọc bài viết này. Hãy liên lạc với anh nhé! Mong tin em sớm!