Chào cả nhà, mình không giỏi trong nói chuyện, giao du. Nên ngoài công việc ra, mình chỉ biết xem phim hoạt hình, xem phim viễn tưởng và hành động để hết thời gian. Toàn đợt này thi thoảng vào hóng topic kiếm gấu mà khó, nên nay lấy hết sức can đảm lập 1 topic riêng lấy 1 cái nick lâu lẩu lâu

Lười đi chơi, lười yêu như thành 1 sức ì của cơ thể rồi, nên lâu lắm, lâu lắm rồi mình chưa thể tìm thấy được cho mình 1 người khi nói chuyện vui cười, vô tư và thực sự có cảm giác đó là 1 nửa của đời mình

Mình là cô gái thiên hướng gia đình, cung cự giải. Cv và học hành cũng ok, nhưng tình yêu như rất khó khăn với mình vậy. Nên hôm nay xuất hiện bài viết này ạ :(

Mình rất thích con trai 89, 87 (thích vì hợp tuổi mình sinh năm 88 ạ và cũng vì gặp 1 số bạn sinh năm đó nói chuyện và thấy họ sống khá ok về tính cách (nhưng không phải chỉ tìm ở 1 - 2 tuổi này nha) mà sao cảm giác khó tìm một người hợp thế.

Về quan điểm tìm bạn trai: Người đó không quá xấu ạ biết ăn mặc gọn gàng cho bản thân ạ (Con trai hay con gái đều sẽ có cái này làm yếu tố ạ, không can đẹp zai quá vì mình thì không xinh quá ợ nhưng ít nhất cũng dễ nhìn chút ạ híc mình cứ nói thật theo suy nghĩ của mình), tình cảm ạ, trẻ trung trong cách sống, không như ông cụ non ạ, vì tính mình cũng trẻ (trẻ chứ không phải suồng sã nha), hóm hỉnh và thông minh chút càng tốt ạ.....ĐÓ là các quan điểm của mình....Còn thực sự nếu gặp 1 người mà bạn thấy khi nói chuyện với họ khiến bạn quên thời gian, quên hết mọi rào cản thì lúc đó không có 1 quan điểm nào đặt ra nữa ạ

Mình tự nhận xét tính mình "Con gái", cũng thẳng tính, chân thành, thiên sống nội tâm, tình cảm, khi yêu mình tin mình là người chung thủy, chung tình, về ngoại hình hiện đang hơi gầy chút ạ, da trắng chút ạ, cao tầm 1m54 ạ, nhìn trẻ như 9x ạ

Các mẹ giúp mình mai mối 1 tình yêu :(( với...Mọi năm không lo lắng, mà sao năm nay thấy bồn chồn quá. Mong tìm được chàng rể ạ

- À mình sinh năm 88 nhưng nhìn mình rất trẻ ạ, tính hơi trẻ con chút (chứ không phải nhõng nhẽo nha)

À mình không thích nói bậy và chửi bậy, cảm thấy rất dị ứng. nên cũng mong bạn trai của mình không nói bậy và hút thuốc lá :((

Hiện mình đang làm ở Cầu giấy ạ

Cảm ơn mọi người nhiều