Như tiêu đề, mình sinh năm 91, con gái Sài Gòn.

Background: Tốt nghiệp Bachelor. Có kinh nghiệm 3 năm làm việc ở các công ty lớn của nước ngoài. Công việc hiện tại của mình ổn định. Thu nhập không gọi là cao nhưng cũng chẳng thấp so với mặt bằng chung. Nói chung là cũng đủ để tự mua quần áo, son phấn không phải xòe tay xin người yêu ạ :))

Ngoại hình: Tàm tạm. Thỉnh thoảng có trai xin số, kết bạn FB, tán tỉnh làm quen và khen xinh. Còn có xinh thật không thì không rõ (chắc là không vì nếu xinh thì đã chẳng ế) :p

Gia cảnh: Gia đình cơ bản, trí thức.

Tình sử: Chia tay bạn trai cũ cách đây 2 năm vì lí do khoảng cách và giữ nguyên trạng thái FA đến thời điểm hiện tại :(. Không còn vương vấn dây dưa tình cảm với người cũ nhưng vẫn trong trạng thái khó tính, "kén cá chọn canh", "cao không tới, thấp không thông". Vì anh người yêu trước của mình có background tốt và là một người đàn ông rất thành đạt :(

Tính tình: Sáng nắng chiều mưa. Thỉnh thoảng chột dạ khi đi ăn cưới bạn bè và cảm thấy cần tìm bạn trai hoặc gật đầu đồng ý đại một mối, nhưng thỉnh thoảng lại thấy khá dễ chịu khi ở một mình và cho các trai tán vào friendzone

Prefer các bạn nam lớn hơn mình, có background tương đồng với mình (tốt nghiệp từ trường Quốc Tế hoặc là du học sinh), hiện đang làm việc cho các công ty/tập đoàn nước ngoài luôn nhé. Là người SG luôn thì càng tốt ạ. Mình không có ý phân biệt đối xử gì đâu, nhưng thiết nghĩ background tương đồng và môi trường sống/làm việc giống nhau sẽ giúp cả hai dễ nói chuyện và đồng cảm với nhau hơn ạ.

Mình bản chất cũng thuộc loại hiền lành, dịu dàng, nhưng đôi khi hoàn cảnh xô đẩy nên đanh đá một tí thôi. Mong tìm được một anh soái ca không ngại sự đanh đá của mình, chưa có gia đình, tử tế, nghiêm túc :)).

Inbox cho mình hoặc để lại comment contact của bạn nhé ;). Nếu có duyên sẽ tiến xa hơn. Không có duyên thì xem như có thêm network trong công việc ạ ;)

Thanks for reading.