Tình hình là em rất hoang mang trong việc chọn nơi chụp ảnh cưới các chị ah. Vì không có điều kiện nên nhà em tính chụp gói 7tr thôi, nghe bạn bè nói là gói thường, kiểu đơn giản. Hôm qua ghé nhà bạn, vk ck nhà nó mới chụp ảnh cưới Phim Trường ở Studio nào trên Q10 ấy, trọn gói 10,5tr. Nghe nó nói thì tất cả là 6 hay 7 trăm tấm hình gốc, mình chọn một ít để họ bỏ vào album. Hôm đó em tính xin đi cùng để xem họ làm như thế nào, mai mốt mình còn có kinh nghiệm thì bạn em nói bên đó họ không cho đi cùng, chỉ có CD và CR được đi thôi :(:(:(:(:(.

Xem nguyên cái file hình chụp ảnh cưới, em thấy khá thất vọng. Với một số tiền như vậy, kêu là Phim Trường cho sang hay sao ấy chứ, quay đi quay lại được có mấy cảnh, chỉ có tư thế của CD CR thay đổi là chính. Mà tạo kiểu cho CD CR rất xấu nhé, cái thì CD gù sấp luôn, CR thì tư thế đứng nghiêm như tượng. Biết rằng cái này không đẹp một phần cũng do CD hoặc CR không biết cách tạo dáng, nhưng khái quát chung thì Studio này chụp theo kiểu cho đủ số lượng ước tính ban đầu chứ không chú trọng đến chất lượng.

Em lo quá, gói 10,5tr mà người ta còn làm kém chất lượng vậy thì gói 7trieu theo dự tính của nhà em thì sẽ ra sao? :((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((:((