Em chào cả nhà !

Nói thật là vào đọc tham khảo trên đây nhưng mông lung quá mấy chị ạ ! vừa thấy cái topic hỏi :"chụp ảnh cưới ở HN ở đâu đẹp ?" (Đúng kiểu m đang quan tâm) Vào thì chưa có comment nào phản hồi từ ng thật vc thật chỉ toàn thấy mấy nhà ẢNH VIỆN vào tâng bốc cho nhau .:((

Quan điểm của em ảnh chỉ cần đẹp kiểu ok k quá tệ là được nhưng chủ yếu em cần nhà nào makeup thật đẹp. Vì ảnh thì có fts chứ ngày ăn hỏi ngày cưới ng ng nhìn đối mặt nhau đánh xấu,đánh phấn lởm xg phấn nhanh thì buồn lắm. Em thì không muốn phải xé lẻ ra như : chụp ảnh cưới riêng, váy riêng và thuê makeup riêng.Chi phí phát sinh ra nhiều lắm ý :(

Sau gần 1 tuần đọc wtt và thanh lọc từ ng thân bạn bè đi trc em có mấy studio sau,chị nào dùng DV nhà đó rồi cho em xin ít thông tin ,còn xl nếu là quảng cáo thì thôi xin đừng làm loãng topic ạ ! em xin cám ơn :)

.Trang Sun Makeup Wedding ở Lê Đại Hành : Bên này mạnh về trang điểm nên mình cũng khá tin tưởng về khoản ngày ăn hỏi và ngày cưới (gói thấp nhất là 5tr ->7tr nhưng có đủ từ áo cưới,áo dài và makeup 2 ngày) .Ảnh cũng đẹp ở mức tương đối ->mình đang khá ưng

.TuArt Nguyen ở Đại Cổ Việt : Bên này m thấy mạnh về chụp ảnh (gói thấp nhất là 8tr chưa hề có váy,áo dài và makeup 2 ngày) ->nếu đầy đủ thì phải thêm 3tr nữa .Mà makeup thì minh cũng chưa tìm hiểu rõ có những ai makeup,chủ yếu thấy trên mạng quảng cáo rất rầm rộ và xem ảnh qua facebook nên chưa thể đánh giá makeup cụ thể.

Có cô dâu nào chupj 2 nhà này rồi cho em xin ít KN vs ^^

.