Các chị/ em nào chuẩn bị cưới nên tránh xa cái cửa hàng in thiệp có tên là "THIỆP CƯỚI QUẬN 10 (FB)" hay THIỆP CƯỚI XINH ở 249/17 Lý Thái Tổ, Phường 9, Quận 10 ra nha!!

Vợ Chồng em có đặt in 160 thiệp ở đó, lúc ra đặt thì vui vẻ lắm. Tầm 3 4 ngày sau thì gửi mail duyệt mẫu qua cho chồng em, file mẫu đầu tiền sai tè le hết, sai nhiều đến nỗi em ko biết mail lại như thế nào để cho bên ấy chỉnh luôn, nên em gọi đt lên để nói lun thì cá chị bên đó ( hình như tên Thảo) nói chỉ là người nhận thiệp còn thiết kế là người khác, nói với chỉ cũng ko biết đường mà sửa, e mới nói vậy để tối VC em ghé trực tiếp chỉnh lun. Tối đó là chồng em ra trực tiếp chỉ cho cái người thiết kế chỉnh luôn, qua hsau gửi lại mail vẫn tiếp tục sai nhưng ít hơn, em mới mail lại những chỗ cần chỉnh, qua lại hết cũng cả chục mail mà chỉ nhận đc 1 cái file tạm ổn thôi. Chồng em thấy vậy kêu cứ in đại lun đi, chứ sửa hoài cũng vậy :(( Mail lại báo ok, in đi và tăng số lượng lên thêm 20 thiệp, bên ấy Ok hẹn chậm nhất là ngày 23/11 có thiệp. ( Hôm đi đặt là ngày 6/11, duyệt mail hoàn tất là 16/11)

Đến hôm qua là 24/11, nt báo 8g30 tối có thiệp, sau đó báo là thiệp có sớm tầm 7g30 tối là có. Đến tần gần 7g thì nt báo là in sót sơ đồ mình lấy lun đc ko, ko thì nó gửi in thêm sơ đồ mai lại lấy và báo lun là số lượng 20 thiệp tăng thêm bên xưởng ko chịu in @@ Lúc này là mình quạu lắm rồi, mình gọi lên nói cuối cùng là hôm nào có thiệp, sợ đồ in ở sau phong bì giờ chị dán lại rồi, in như thế nào??? Rồi cả việc chị hẹn 23 hôm nay là 24 mới có mà chưa hoàn, rồi số lượng tăng thêm 20 thiệp, chị đã ok sao giờ nói ko có??? Rồi bắt đầu nói lớn vào đt, nào là nhà có tang, in gấp cho chị nên gửi đi khắc laser trước nên giờ thêm 20c ngta ko chịu làm, rồi còn nói mình ko đàng hoàng nữa chứ!! (tức lắm lun các chị ơi :((( ) Em mới nói là số lượng e chốt chị ok giờ c phải giao đúng số lượng cho em, bà đó mới nói giờ tui làm việc theo hóa đơn, hóa đơn ghi bao nhiều tui làm đúng nhiêu đó thôi, em mới noi ok, theo hóa đơn vậy giờ chồng e ghé lấy và kiểm tra thiệp nếu ko đầy đủ thiếu nội dung nào thì chị trả cọc lại dùm, cái bả cúp máy lun, gọi lại ko nghe máy, còn nt cho em nói" tui chỉ làm việc với ng ký hđ với tui, tui ko nc với c, tui nc với chồng c" Éo thiệt chứ

Chồng em vốn tính qua loa, khó quá là cho qua, nên em lại càng tức hơn, Mà bà đó cứ nói e ko có tính người, nhà bả có tang, e ko có tính người hay sao mà ko thông cảm dùm @@ mà lên Fb bả thấy mấy ngày nay bả toàn post hình đi chơi, đi về quê. Trời ơi, tức quá tức, tối này e ghé bên đó làm cho ra lẽ

Mấy chị em cảnh giác cao độ ngen, đừng để bỏ tiền ra mà còn rước cục tức vào người như em:((:((:((:((:((:((