BẠN CÓ ĐÓNG TIỀN VÀO HỌC KHÔNG KHI BIẾT RẰNG SAU KHI THU TIỀN XONG THÌ HỌ BỎ MẶC HỌC VIÊN???????

Đào Thị Hằng Là Ai?

Là người như này nhé ạ . 

hình ảnh
hình ảnh
bỏ 40tr để đi học và nhận lại được những trái đắng như này đây ạ. Sự thật thì trợ giảng chỉ biết phát âm, thậm chí còn chưa chuẩn. Giáo viên không chỉnh sửa ngữ pháp, không dạy cách nói, cách viết. cách dùng từ. Giáo án chắp vá, không cam kết đầu ra. Học tới hết chương trình vẫn không biết mình đnag ở trình độ nào nữa :((
hình ảnh
hình ảnh

Tác giả cho phép mình công khai hình ảnh chính chủ nên mình đưa lên đây cho cộng đồng cùng thấy được thái độ và bộ mặt thật của đào thị hằng và leader talks. Sự thật thì sau video review ngày 08.04.2023 tràn lan trên mạng thì mình không muốn nói gì thêm nữa vì đã quá rõ ràng.

hình ảnh
hình ảnh

Mình xin tóm tắt nội dung sự việc của các hình ảnh mình post dưới đây để anh chị tiện theo dõi:

1. Tập hợp các học viên của nhiều lớp từ K79, K80, K87, K88, K89, K90...gửi email cho leader talks - đào thị hằng về các bất cập và các vướng mắc của nội dung học và dạy của chương trình với mong muốn họ cải thiện chất lượng. Email được gửi ngày 29/03/2023 và sau đó leader talks kéo dài thời gian phản hồi và trả lời không vào vấn đề chính. Chính vì vậy mà bạn Ngọc Mai đã đại diện làm việc với đào thị hằng thì được hằng hẹn lịch họp zoom online với tất cả học viên vào lúc 21h ngày 04/04/2023. Nhưng đến 19h ngày 04/04/2023 hằng tự ý hủy lịch và sau đó là tắt điện thoại không tiếp học viên. Đến nay là 14/04/2023 mà các email được trao đổi qua lại từ 29/03 đến giờ vẫn chưa được giải quyết và thời hạn 2 tuần bên leader talks đưa ra cũng không giữ được cam kết với học viên. Và lời hứa sẽ gặp học viên sau 2 tuần nữa của hằng khi hủy lịch ngày 04/04 cũng không được phản hồi.

2. Và đến ngày hôm qua là 13/04/2023 hằng tự chủ động hẹn với lớp K80 là sẽ gặp lớp online qua zoom 20 phút vào sáng 14/04/2023. Nhưng đến 22:44 tối ngày 13/04/2023 hằng lại lấy lý do là "nhà bị mất điện do mưa xong đường dây bị đứt" để hủy lịch hẹn lúc 5h sáng ngày 14/04 với lớp K80. Sự thật thì tối 13/04 ở Đak Nông có mưa và cúp điện nhưng đã có điện trở lại trước 20h rồi (các anh chị lớp tối K83 học lúc 20h có thể vào xác nhận sự việc giúp mình nhé). Và sáng nay lúc 9h hằng thấy mọi người phản ứng quá lại đưa ra đề nghị online ngay trong khi biết giờ này ai cũng đi làm thì làm sao có thể vào zoom được.

3. Và sáng nay 14/04 sau khi các học viên phản ứng với việc nói dối của hằng và yêu cầu tổ chức cuộc họp ở webinar sáng mai 15.04 theo lịch thì một lần nữa hằng lại trốn và cho bạn Chris là người đang dạy cho Hama chủ trì webinar ngày mai.

Qua 3 sự việc nêu trên cộng với video review ngày 08/04/2023 trên group này thì mọi người cho mình xin ý kiến là học viên ở leader talks - đào thị hằng nên làm gì để bảo vệ quyền lợi của bản thân trước sự không tôn trọng của họ????

Mình đưa lên đây tin nhắn của mình và bạn Trang K80 để mọi người thấy là tụi mình nỗ lực để đối thoại sau hàng loạt email mà không được giải quyết thì không thể không bức xúc. Các email rất nhiều và dài nên anh chị HV cần thì cứ comment địa chỉ email để mình forward đầy đủ nội dung vì đây cũng là những vấn đề tồn tại đang gặp phải ở tất cả HV ở leader talks.

Join group để xem những review chi tiết về Speakout Đào Thị Hằng:

https://www.facebook.com/groups/leadertalks.review

#ĐàoThịHằng

#DaoThiHang (Hằng Mắm Ruốc)

#LênnúihọctiếngAnh

#LeaderTalks

#HamaVillage

#SpeakoutChallenge

#EnglishMastery

#Uni