Cả nhà yêu quí !

Vậy là topic Thiết kế cắt may Online đã bước sang tầng 15 và tròn 7 tuổi kể từ ngày topic mới bắt đầu . Trải qua 7 năm đó topic đã mang lại nguồn vui- sự say mê sáng tạo - cũng như thắt chặt tình cảm đoàn kết - sẻ chia của cộng đồng các chị em yêu thích may vá khắp 3 miền Bắc - Trung - Nam .Bảy năm và 15 tầng chưa phải là quá dài, dưng cũng không quá ngắn...thời gian đó đủ để chị em chúng mình gắn bó và yêu mến nhau qua những bài viết, những kinh nghiệm may vá......và vượt ra cả ngoài cả không gian ảo chúng mình đã có những buổi offline thật vui- bổ ích ....... Thông qua topic này chúng mình không chỉ học hỏi để nâng cao tay nghề mà còn động viên nhau trong cuộc sống. Trân trọng biết bao những tình cảm yêu mến ấy ! :x

Hoatiti vào nhà may vá chưa lâu, chưa có đóng góp gì nhiều, nhưng lúc nào cũng thấy nhà may vá thật gần gũi và giàu tình cảm. Vào đây cùng các chị em Hoatiti thấy cuộc sống thật là tươi đẹp !:x Mong sao cho sự gắn bó ấy sẽ mãi mãi bền chặt sau 10 năm , 20 năm ...và xa hơn nữa !:-*:x

Để đánh dấu mốc 7 năm topic Thiết kế cắt may Online và cũng là dịp để các chị em trổ tài khéo léo của mình, từ ý tưởng của Bà Bà...chị em chúng mình sẽ chung tay để có 1 cuộc thi thật ý nghĩa cả nhà nhé !:x

Thay mặt BTC ( tạm thời ) cảm ơn vô cùng những yêu mến của các chị em dành cho topic may vá !Hoatiti mong sẽ tiếp tục nhận được sự ủng hộ cả vật chất và tinh thần của các chị em để chúng ta có 1 sân chơi thật hoàn thiện. :x@};-

Muốn làm bài thơ tặng tầng mới mà lòng dạt dào chả nghĩ ra nổi ...he he:D

Vậy nên tặng hoa chúc mừng nhà mới vậy !

CHÚC MỪNG SINH NHẬT 7 NĂM TOPIC THIẾT KẾ CẮT MAY ONLINE !

CHÚC TẤT CẢ CÁC CHỊ EM NGÀY CÀNG XINH TƯƠI - HẠNH PHÚC
@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

CHÚC CÁC CHỊ EM LUÔN CÓ TIỀN ĐẦY TÚI- MÁY MÓC ĐẦY NHÀ- MUỐN MUA GÌ ĐƯỢC ĐẤY :D

CHÚC CHO TAY NGHỀ CỦA CÁC CHỊ EM NGÀY CÀNG TIẾN BỘ, SẢN PHẨM RA ĐỜI KÌN KÌN...CÁI NÀO CŨNG PRO
:x:x:x:x:x@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-@};-

Này thì hoa này ! :))

Này thì bánh này ! :D