Nhìn các tác phẩm thêu đã được đóng khung treo, được tặng đi và đang cuộn tròn nằm trong tủ em cũng kinh ngạc tại sao mình có thể gắn bó với sự nghiệp cầm kim lâu đến vậy. 12 năm là 1 chặng đường quá dài, chiếm đến 1/3 tuổi đời hiện tại của em, ngạc nhiên hơn nữa là với bản tính cả thèm chóng chán của em, em không nghĩ là mình có thể kiên trì đến vậy. Đúng là tình iêu với thêu thùa của em thực sự là mãnh liệt.

Nhưng trong thời gian iêu đương với thêu thùa, em cũng không ít lần "ngoại tình" với những món mới, đan móc len sợi, vải vóc may vá, ribbon nơ cặp, felt sách vải... thế nhưng đúng là "ngoại tình" nên em nhanh chán, chẳng đc bao lâu các buổi ngoại tình công khai lại bị dẹp bỏ để quay về với tình iêu chân chính :))

Để hôm nào rảnh rảnh có thời gian, em sẽ kể các mẹ nghe con đường nghiệp ngập của em, giờ khoe mẽ đã ạ, hihi.

hình ảnh

hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
hình ảnh
Ôi còn nhiều lắm lắm em không thể up lên hết, mời các mẹ ngắm thêm tranh ở album này của em nhé https://www.facebook.com/loncon2311/media_set?set=a.10150439511994760&type=3