Hiện tại mình đang làm việc tại phòng phát triển sản phẩm của công ty, vị trí của mình là Admin. Mình thấy dạo này tình hình công ty khó khăn nên đang cắt giảm nhân sự rất nhiều. phòng mình có 2 Admin. Do hợp đồng của mình vẫn còn xác định thời hạn tới tháng 4 năm 2013, con mình thì sắp 9 tháng rồi. Bé Admin kia thì hợp đồng vô thời hạn rồi nên mình đang lo là có khả năng khi minh hết hợp đồng công ty se cắt mình. Nên mình muốn chủ động trước. Mình muốn chuyển sang nộp hồ sơ xin viêc vào vị trí nhân viên nhân sự cho ổn định tí và có cơ hội thăng tiến hơn. Mình là người năng động và chăm chỉ, khá tiếng anh và vi tính văn phòng. Mình nghĩ cộng thêm sự cố gắng học hỏi và nổ lực mình có thể làm việc được ở vị trí nhân viên nhân sự. Nên ngay bây giờ mình muốn chuẩn bi kiến thức về lĩnh vực nhân sự như: luật lao động, kỹ năng quản lý con người và tất tần tật những kiến thức có liên quan đến phòng nhân sự. Vậy mình xin pháp được hỏi các bố và các mẹ ai có tài liệu về lĩnh vực này làm ơn share cho em với. Tình hình kinh tế khó khăn miinhf rất lo mất việc thì không biết lấy gì mà nuôi con. Mình ở Bình Dương nhé. SĐT của mình: 0974 hai không ba không 94

Cảm ơn các bố và các mẹ đã đọc tin ạ