Hiện nay tớ đang làm trưởng nhóm bán hàng của Unilever phụ trách ở Bắc Ninh, rất cần học IETLS để đi du học nhưng ngặt nồi phải làm việc cả tuần, tối Thứ Sáu mới về tới Hà Nội. Ở chỗ tớ đang học nghe nói Thứ Bảy Chủ Nhật có cô giáo nhưng lại chưa có lớp IELTS cuối tuần, tớ có hỏi các em làm việc ở đó thì thấy ít người đăng ký quá nên chưa mở được lớp, mà cô giáo chỉ dạy luôn tục các ngày trong tuần thôi.

Cô giáo dạy IELTS này người Philipin, trước đây cô dạy IELTS cho y tá điều dưỡng Philipin rồi, bản thân cô có rất nhiều kinh nghiệm, và kinh khủng hơn nữa là kiến thức của cô rất vững, cô vừa thi IELTS mà được 9 reading, 9 listening, 8.5 speaking, 8.0 writing ở Hội Đồng Anh.

Tớ đã trao đổi với cô giáo, cô chỉ dạy được thêm 1 ngày Thứ Bảy trong tuần thôi còn 1 ngày là ngày nghỉ của cô, tớ rất muốn ngày 15/8 này có có thể bắt đầu học, tháng 12 này tớ phải thi rồi. Trình độ của tớ là Pre Inter High nhé. Các bạn nào học được vào thời gian này gọi điện đăng ký với mấy em nhân viên ở văn phòng GLN nhé, vì lớp phải có tối thiểu 4 người cô mới mở lớp cơ.