Do có nhiều người thích lớp học của Elliott mà bọn mình đang học, nhưng vì lớp đã đủ người, nên mình nhờ Elliott giới thiệu anh bạn tên là Grant là người Mỹ, đang sang ở VN 1 thời gian nhiều năm với nhiều kinh nghiệm dạy tiếng Anh (theo đảm bảo của Elliott) dạy 1 lớp mới cho các thành viên trên Webtretho. Mô hình lớp sẽ giống hệt lớp mình đang học, học nghe nói theo chủ đề kết hợp sách, cũng học thứ 3 và thứ 5 từ 5h30 -7h30, cũng thuê phòng tại số 5 Quang Trung.

Mai mình sẽ gặp và thảo luận cụ thể với thầy và dự định để lớp mới photo sách mà lớp mình đang học là cuốn World Class sách học và sách bài tập mà Elliott cho mượn, lớp mình thấy rất hay và hiệu quả, kết hợp cả nghe nói với các cấu trúc ngữ pháp cơ bản.

Hy vọng về học phí, thầy giáo mới cũng yêu cầu tương tự như Elliott thì học phí sẽ giống lớp mình, là khoảng 700.000/1 người/1 tháng. Trong trường hợp tiền học thầy yêu cầu cao hơn, thì có thể học phí sẽ tăng nhưng mình sẽ cố gắng thương lượng với thầy.

Danh sách lớp mới hiện có khoảng 6 người, các mẹ (cả các bố nữa) có nhu cầu thì gọi cho mình (Vân: 0989552715, YM: co4la) h đăng ký trên mạng nhé, các mẹ nghĩ cho kỹ rồi chắc chắn thì đăng ký cho mình, vì Elliott cũng nói là anh Grant là người nghiêm túc nên cũng muốn có 1 lớp toàn những người thực sự motivated theo học.

Cảm ơn các mẹ đã đọc tin. Hy vọng có nhiều người quan tâm vì mô hình học kiểu lớp Elliott bọn mình đang học thấy thực sự rẻ và hiệu quả./.