Chào các mẹ đã tham gia buổi học tối qua,

Topic của mej Chipchipcasau nhiều thông tin của nhiều lớp quá, em tách ra thành 1 topic riêng cho dễ theo dõi.

Hôm qua lớp kết thúc muộn, mọi người về luôn nên em chưa kịp nghe phát biểu cảm tưởng của mọi người thế nào. Mọi người vào cho ý kiến ạ. :Smug: Quan trọng là confirm có tiếp tục chiến đấu chống căn bệnh phát âm sai trầm trọng nữa hay không. Nói thật hôm qua về em mới giật mình về phát âm sai bét be của mình. Em chưa bao giờ nghĩ mình phát âm chuẩn, nhưng cũng chưa bao giờ nghĩ mình phát âm mấy từ " bought, short, date, v.v." sai như thế. :Silly:

Lớp mình hôm qua có 20 người tham gia, nhưng cô chỉ cho tối đa là 15 và cô yêu cầu từ buổi thứ 2 thì số lượng người tham gia phải ổn định. Vậy, mọi người vui lòng gửi PM để confirm lại giúp em, để em và những người khác trong lớp có những điều chỉnh nếu cần. Theo em danh sách lý tưởng của lớp là 15 người. Bởi phòng khi sau này có ai drop out giữa chừng thì lớp vẫn duy trì được, bởi cô k cho bổ sung người sau buổi thứ 2.

Các chị nếu tiếp tục học nhớ PM cho em (tên + điện thoại + email) để confirm nhé. Em sẽ fix danh sách với 15 PM đầu, còn lại chị nào chậm thì xin chờ lớp sau nhé. Với những ai quan tâm đến lớp học mà chưa theo dõi bên topic của mẹ Chipchipcasaul thì làm ơn sang trang
http://webtretho.com/forum/showthread.php?t=72350
đọc bài 11 (trang 1) bài 29 (trang 2) --> nói về chương trình học và học phí (từ 10 - 15 người thì học phí sẽ là 50k/người). Đọc xong bài này rồi mà thấy phù hợp thì hãy đăng kí ạ. Em rất wellcome mọi người, nhưng là để tránh trường hợp đăng kí nhầm lớp, nộp tiền xong rồi mới thấy chương trình học k như mình mong muốn (ví dụ chị nào muốn luyện tập nói năng trôi chảy lưu loát, phản xạ nhanh ngay thì lớp này chưa phù hợp đâu), dẫn đến trường hợp nản học, bỏ học, như vậy vừa tốn tiền vừa ảnh hưởng đến lớp.

Thế nhé. Moi người nhớ PM cho em tránh tình trạng kéo dài Topic Mod lại nhắc nhở.