Chào cả nhà!!! Trước khi đưa ra câu hỏi nhờ giúp đỡ, em phái quảng cáo trước em là một đứa mù tin học thất sự. Nên nếu mọi người thấy câu hỏi của em dở hơi và ngốc thì mọi người thông cảm cho em nhé. Tình hình rất là tình hình: không hiểu em táy máy nghich ngợm thế nào mà bây giờ em không đọc được các trang web tiếng Việt, mà buồn nhất là Webtretho, với phần diễn đàn em muốn đọc được thì phải chuyển sàn printthread. Sự tình là thế này, sau một lần phải cài lại máy (nhờ người khác) em ti toe tự mày mò download vietkey về cài, sau khi cài xong thì không hiểu sao lại hiện lên hai cái bảng của vietkey, 1 cái thì em thấy như các mày khác (hix em ko bit diễn tả ntn) còn một cái bảng đề là vietkey 3.9 gì gì đó, và cái này em thấy xuất hiện trên toolbar của các chương trình office luôn, ấn vào thì thấy nào là sửa lỗi chính tả gì gì đấy. Nhưng vấn đề quan trọng là sau khi cài em vẫn ko đọc đựoc các trang web tiếng Việt. Em tự nghĩ chắc là nó đánh nhau nên em remove nó đi, nhưng phần vietkey đỏ đỏ thì biến mất nhưng cái bảng vietkey 3.9 màu trắng vẫn hiện lên mỗi lần khởi động máy. Hix em viết linh tinh quá, ko bít mọi người có hiểu ko ạ???

Em phải làm thế nào bấy giờ, mọi người giúp em với.

A, em cũng ko thể nào download và cài được flash về máy mặc dù đã thực hiện theo các bước chỉ dẫn.

MỌi người giúp em nhanh với a :Crying:

Cám ơn mọi người nhiều lắm :LoveStruc: