chào các mẹ các cô

em có 1 vấn đề muốn hỏi

giờ em đang học đại học khoa tiếng anh năm thứ 1 nhưng tiếng anh của em cả 4 kĩ năng nghe nói đọc viết chỉ ở mức độ bình thường , và thậm chí khả năng nói của em rất ngắt ngứ và em phát âm ko chuẩn , em ko thể đuổi kịp theo các bạn trong lướp

nên em muốn tìm đến 1 trung tâm dạy tiếng anh , nếu ở cầu giấy hà nội thì tót quá , còn ko miễn là tốt là được , em cũng xin chia sẻ thật sự , thiếu sót của con người là thiếu hiêu biết , em cảm thấy tự ty khi tiếng anh của mình còn kém , giờ em muốn tìm đến trung tâm tiếng anh giúp em học 4 kĩ năng đồng thời vừa học để em có thể thi đại học môn tiếng anh được điểm cao , vì em định thi thêm 1 trường nữa khoa toán , thì a1 lấy tiếng anh em buộc phải được 9 điểm còn có cơ may , cũng đã đọc một vài bài đăng trên wed ta như học ở apollo , talkenglish , english council , cả trung tâm gì ở trung hòa đấy , .....

bây giờ nhiều quá , em ko biết phải làm sao mong các mẹ các chị , giúp em tìm được nới để mình bắt đầu

mới cả tiếng anh cần thực hành nhiều , vậy cho em hỏi luôn , là có một số câu lạc bộ tiếng anh nào , ở hà nội , hay và tốt mà lại có người tây đến ko , rồi có mấy cái lớp dạy tiếng việt cho người tây ở chỗ nào , em muốn đến đấy để bắt chuyện , em nghe gần đại học hà nội , nhưng chưa biết rõ mong mọi người tư vân s

rồi các chị / mẹ hay vào những trang wed dder học tiếng anh online , em thấy có mấy trang mạng nuwocs ngoài nhưng họ đòi hỏi thanh toán qua ngân hàng băng pay pay , nhưng em chưa từng thanh toán kiểu ý , mong mọi người giúp em tìm hiểu

rooig đọc sách tiếng anh online em nên vào trang nào đoc và có những tiểu thuyết nào hay mọi người giới thiệu cho em cái

rồi cả em muốn đi học các kỹ năng làm việc kỹ năng sống thì nên đến đâu

tuy có hơi nhiều nhưng mọi người dáng đọc rồi giúp em cái , cảm ơn cả nhừ rất nhiều