:8: Vậy là đã 6 tháng trôi qua kể từ khi tất cả chúng ta cùng chung tay, chung sức níu kéo cuộc sống của bé Minh đang khoẻ mạnh, xinh xắn. Mình thấy tất cả mọi người đã cùng cố gắng nhiều lắm rồi, cũng xin xỏ khắp nơi rồi, vất vả lắm! :8: Đoạn đường chúng mình cùng đi với Bé cũng hơn 1/2 rồi, chỉ còn 1 chút nữa thôi. Nếu chúng ta bỏ ngang nữa chừng thì thật uổng phí công sức của tất cả mọi người trong suốt 6 tháng qua.

http://www.webtretho.com/forum/showthread.php?t=8644

Đầu tiên phải nói là bé Minh rất khỏe, béo tốt, tóc vẫn trọc lóc hihiihi, đó là điều mừng nhất.

Còn về tình hình chữa bệnh thì ngày mai bà bé Minh sẽ cho bé Minh đi khám bệnh để điều trị đợt cuối cùng kéo dài đến tết. Nếu đúng theo kế hoach thì sẽ khỏi hẳn luôn, mà kinh phí dự kiến là 85triệu. Nghe Lenka nói quỹ mình chỉ có khỏang 40Trieu.

Nghe Mẹ Beam nói, mình lại càng thấy chúng ta có thêm hy vọng để cùng quyết tâm thêm 1 lần nữa. Mình cũng đang chờ thông tin từ BS Nghĩa về bệnh trạng của bé Minh. Hiện nay bên TNK - do 1 số hiểu lầm nào đấy với gd bé Minh - đã tuyên bố bỏ hẳn không giúp bé Minh nữa, nên gia đình bé Minh chỉ còn trông mong vào chúng ta thôi. Mình cũng mong bé Minh sau đợt này sẽ lành hẳn, để chúng ta có thể khép lại trường hợp này mà góp phần chăm lo cho bé Sang và những bé khác nữa!

Trái tim của mấy mẹ thật bao la, nhưng bàn tay chúng ta nhỏ bé quá, càng thấy nhiều, càng nặng lòng :12: Thôi thì cứ tùy tâm, tùy sức vậy mấy mẹ nhé! Mình rất mừng là nay chúng ta lại có thêm Tanhia, Bố Mẹ Cò Vịt, mẹ Chou, huongdx, Akachan và nhiều mẹ khác nữa tiếp sức cùng chị Thúy, Lenka, Tita... mỗi người 1 khúc, tiếp sức cho nhau cùng lo cho các bé bất hạnh, ngưỡng mộ và yêu mấy mẹ lắm lắm :8: :8: :8:

Lenka ơi, sáng nay, chị chuyển vào t/k của em 500K (em check giùm chị nhé). Chị góp cho bé Minh 300K và bé Sang 200K. Chị sẽ tiếp tục đi xin xỏ thêm.