Chào các mẹ

Thú thật các trường hợp cần ủng hộ từ thiện mà các mẹ đăng tại mục "Những tấm lòng nhân ái" em không dám đọc hết, vì đọc một số bài xong em rất sợ, không nghĩ lại có người gặp bất hạnh như vậy. Em thấy các mẹ đã làm được rất rất nhiều việc có ích. Em cũng muốn đóng góp một chút theo khả năng của mình.

Số là, thấy cq em nhiều người có nhu cầu mua mỹ phẩm Oriflame, mà ngay gần nhà em là tổng đại lý, nên em đã đăng ký làm tư vấn viên để mua hộ cho mọi người ở cq với giá gốc. Để lấy tiền làm từ thiện em sẽ lấy hàng để bán cho mẹ nào có nhu cầu theo mức giá : Giá Gốc + 50% chênh lệch giữa giá gốc và giá trên catalog (phần này để ủng hộ từ thiện)

Em xin giải thích thêm: 100% phần chênh lệch giữa giá gốc và giá trên catalog em chia làm 2 phần: 50% đành cho các mẹ (tức là các mẹ vẫn được mua hàng thấp hơn so với giá trên Catalog), 50% để lấy tiền ủng hộ từ thiện.

Các mẹ có thể xem sản phẩm và giá theo catalog em đã post tại đây:

http://pg.photos.yahoo.com/ph/tphuong1406/album?.dir=/c8ef

Khi đưa sản phẩm cho các mẹ em sẽ kèm theo hoá đơn có giá gốc

Số tiền chênh lệch thu được em sẽ xin nộp lại cho chị Loan (xin lỗi em chưa liên lạc trước với chị, có gì chị trả lời em luôn trên dd nhé, tại vì đọc các bài em thấy chị giữ quỹ từ thiện đúng không ạ).

Xin phép mod cho mọi người đang ký mua sản phẩm qua diễn đàn để mọi người cùng biết số tiền thu được ủng hộ từ thiện.

Rất mong được các mẹ ủng hộ!