Các mẹ ơi !!!

Em mới đi thăm bạn sinh ở bệnh viện tư, phòng nghỉ đẹp như khách sạn, được bác sĩ và y tá chăm sóc nâng niu từ a- z. Mà nó có bảo hiểm thanh toán nên chẳng tốn bao nhiêu hết. Các mẹ có kinh nghiệm về Bảo hiểm nào có lợi nhất cho mẹ bầu và bé không? Em muốn có tập 2 lắm rồi mà ngại chi phí sanh quá. Em thấy muốn sinh bv tư cũng phải dằn túi tầm 20-25tr. Tập 1 em sinh ở bv công. Khổ cả nhà. Em nghe bạn nói nếu mua bảo hiểm tư nhân thì sẽ được bảo hiểm chi trả nhiều lắm. Nhưng bảo hiểm của con bạn em phải đợi 18 tháng sau mới được có bầu và đẻ. Trước đó mà đẻ thì bảo hiểm không trả tiền. Mà em thì muốn có bé bi trong năm sau vì thầy bảo năm sau hợp tuổi vợ chồng em. Các mẹ chỉ em bảo hiểm nào rẻ mà ít phải chờ với. Em cũng muốn mua bảo hiểm cho bé đầu được 2 tuổi mà bạn em nói muốn mua thì phải có bố mẹ mua chung luôn thì con mới được. các mẹ thông thái biết có bảo hiểm nào mua riêng cho bé không thì chỉ em luôn nhé. Em cám ơn các mẹ.

http://img.webtretho.com/images/sales/2014/mai.nguyen/bien_phap_ho_tro_bai_tiet_sua1.jpg