Còn 1 tuần để giành lấy chuyến du lịch Nhật Bản miễn phí cho cả nhà đây các mẹ ơi! Chưa thấy cuộc thi nào mà giải thưởng lớn như thế này đâu!!!

Em mong đi Nhật lâu rồi mà chưa có điều kiện để đi. Tình cờ thấy có cuộc thi này hay hay lại còn có cơ hội đi Nhật. Không chỉ giúp cả nhà đón Noel trong không khí vui tươi, thân mật, làm bé yêu thích thú mà còn nhận được nhiều quà siêu hấp dẫn nữa. Thật là như trúng xổ số ấy, em nhẩm tính giải thưởng 500 triệu lận các mẹ ạ. Em chia sẻ cho các mẹ cùng tham gia nhé.

Thể lệ chi tiết cuộc thi “Vui làm bánh rán, ngắm tuyết Nhật Bản” của Bánh rán Ajinomoto đây: https://goo.gl/LY4TRs

Chủ đề của đợt thi thứ 4 là Giáng Sinh Ngọt Ngào

Thời gian đợt thi thứ 4: 15/12 - 28/12

Đối tượng: Mẹ và bé đang sinh sống và làm việc tại Việt Nam

3 bước đơn giản để mẹ và bé nhận quà khủng từ Bánh rán Ajinomoto:

Bước 1: Mẹ tự tay làm bánh rán theo chủ đề Giáng Sinh như hoa tuyết, chuông, tất Noel, ngôi nhà tuyết cho bé bằng Bột Bánh Rán pha sẵn từ Ajinomoto vị Socola và vị truyền thống.

Bước 2: Mẹ chụp lại ảnh bé cùng tác phẩm và bao bì Bột Bánh Rán pha sẵn từ Ajinomoto vị Socola và vị truyền thống

Bước 3: Gửi ảnh dự thi bằng cách bình luận ảnh kèm hashtag #banhrannoel ngay dưới post này https://goo.gl/LY4TRs

Còn đây là phần thưởng hấp dẫn của cuộc thi đang chờ đợi mẹ và bé!!!

- 1 giải Nhất chung cuộc: chuyến du lịch Hokkaido, Nhật Bản cho 4 người

- 3 giải Nhì chung cuộc: tủ lạnh Panasonic

- Mỗi đợt thi có 20 giải khuyến khích là Phiếu mua hàng trị giá 1 triệu đồng cho 20 bức ảnh đúng chủ đề, đẹp và sáng tạo nhất.

Em đã từng làm bánh rán cho con ăn. Rất nhanh, chỉ vài phút là xong 1 cái. Lần này trang trí, cắt tỉa tạo hình chủ đề Giáng Sinh thêm chút nữa, chắc không quá 10 phút/cái đâu. Em nghĩ, mình tham gia cuộc thi, không bổ ngang cũng bổ dọc đủ đường. Có đến 20 giải thưởng tuần, mỗi giải đến 1 triệu ấy. Mà em thấy mọi người làm cũng khá đơn giản nên chắc mình chịu đầu tư thêm tí sẽ có cơ hội đạt giải cao. Còn nếu không đạt giải thì cũng có thêm niềm vui cho con vào dịp Giáng Sinh này.