Hic, mấy bữa trước trên facebook rần rần cảnh ông đố địu con đi lượm ve chai, em xem mà thương cảm vô cùng. Hóa ra bé cái lầm các mẹ ạ.

Sáng nay lên mạng, lại thấy mọi người share nhau clip này, em xem mà nổi da gà. "Đây ông bố mà cả cộng đồng mạng rất là thương cảm trong mấy ngày hôm qua đây. Sáng nay kịp ghi lại lúc mấy bố con ăn sáng cạnh nhà em. mọi người share nhiệt tình hộ e cái. Điên tiết, lộn mề. Bà hàng xóm quay đc nhờ đăng luôn và ngay. Thương lắm"

hq2oEqFoKjs

Thật vậy em xem mà muốn nổi da gà và không dám xem nữa.

Theo đó, ông bố hiền lành, rất mực thương con bỗng chốc biến thành một con ác thú khi liên tiếp dùng dây nịt vút mạnh lên đầu cô con gái bé nhỏ của mình. Vừa đánh vừa chửi thề rất kinh tởm: “Địt mẹ, bố mày đẻ ra được thì cũng giết mày được đấy nhé con ạ!”

Thấy ông bố đánh con dữ quá, có người can thiệp bảo “hành hạ trẻ con là không được”, người bố đã chửi thẳng: “Chả liên quan gì đến bà, con tôi thì tôi dạy” và khi bị dọa sẽ đưa đoạn clip lên mạng để cả xã hội lên án thì ông bố lại thách thức: “Cả xã hội cứ lên án đi thoải mái đi, con tôi thì tôi dạy!

Đoạn clip này sau khi đăng tải trên mạng đã được cộng đồng mạng chia sẻ rất nhiều trên facebook và hầu hết đều bày tỏ thái độ căm phẫn:

webtretho

Facebooker Pu Pu: Ngày hôm trước thấy nó địu con đi nhạt ve chai đang đứng ăn bánh mì thật tội ngày hôm nay lại thấy cảnh này. Kể ra cũng tội ngihệp gà trống nuôi con nhưng đánh con kiểu đưa dây thắt lưng đặp lên đầu vậy là k được

Ngoài bày tỏ thái độ căm nhiều nhiều cư dân mạng còn bức xúc đòi phải lấy lại công bằng cho những đứa con và tống giam ông bố vì tội ngược đãi con ruột của mình.