Không biết con của các mẹ có bị hăm tã không chứ như con em suốt ngày bị hăm tã mà thấy thương quá! Da bé bị nổi những mẩn đỏ, mụn mủ ở vùng mông, đùi… Mỗi lần thay tã, thấy con đau, khóc ré lên mà cảm giác đứt từng khúc ruột các mẹ ạ! Em tính phải chuyển sang loại tã mới cho con…

Hôm trước lên mạng tìm kiếm thông tin, em vô tình đọc được 1 topic nói tã Merries là nhãn hiệu số 1 được các mẹ Nhật tin dùng, rồi sản phẩm này cũng có nhiều cải tiến mới nữa, nên em quyết định cho con dùng thử tã Merries luôn. Các mẹ từng dùng Merries trước đây thấy thế nào ạ? Tã mới có khác nhiều so với tã cũ không các mẹ? Em cho con dùng thấy chất lượng cũng ổn, con ít bị hầm bí hơn nè. Mà bất ngờ hơn là em mua tã mà còn nhận được quà cho con nữa các mẹ ạ. Có mẹ nào mua tã Merries và nhận được quà giống em chưa? Em mua 3 gói tã lớn được tặng luôn bộ đồ chơi nhà tắm cho bé gồm 10 con sinh vật biển dễ thương lắm. Hiếm có nhãn nào tặng quà thế này các mẹ nhỉ?

Khỏi phải nói bé nhà em mê mấy con đồ chơi này lắm luôn. Từ khi có bộ đồ chơi là con hào hứng tắm lắm, giờ tắm thì vui hết biết. Vào phòng tắm là ôm khư khư “các bạn”, cứ đòi phải mang vào hết 10 con mới chịu các mẹ ạ. Nhân lúc con tắm, con vui đùa cùng “các bạn”, em cũng “tranh thủ” dạy con về màu sắc, sinh vật biển… tiện cả đôi đường.

Em định cho con dùng Merries dài dài luôn nên mẹ nào đã dùng qua sản phẩm này thời gian dài rồi thì tư vấn cho em với, có nên không ạ? À mà mẹ nào muốn nhận quà độc lạ của Merries thì tranh thủ mua liền kẻo hết nha. Em cảm ơn các mẹ nhiều nà!