Dạo này các bé của mẹ có trò gì vui hông ta? Còn thằng ku nhà em thì đang say mê 1 trò mới là: bóc... bóng chứa Pokemon để thu thập đủ bộ 12 Pokemon đây nè! Chả là tuần rồi cả nhà đi siêu thị thấy có chương trình mua 3 lốc sữa chua uống SuSu thì được tặng 1 bóng chứa Pokemon. Trời ơi thằng nhỏ vốn thích bóng mà giờ còn được tự tay khám phá bí mật bên trong là những con Pokemon thì nhảy cẫng lên sung sướng, cười khoe nguyên 2 cái răng sâu :D. Ôi cái khoảnh khắc con cười dễ thương muốn xỉu luôn á các mẹ. Giờ thằng nhỏ đã thu thập được 8 con Pokemon, cơ mà trong đó có 3 con Pikachu trùng nhau nên em la làng lên đây để bé nhà mẹ nào cũng thích "bắt" Pokemon thì trao đổi để các bé đều có Pokemon yêu thích nè. Còn mẹ nào muốn con chơi trò này thì cứ mua 3 lốc sữa chua uống SuSu thì sẽ được tặng 1 bóng chứa Pokemon ngay nha, nghe đâu chương trình kéo dài đến 31/01/2017 lận. Mà em còn nghe nói nếu mình sưu tập được 1 con Pokemon hiếm thì sẽ được đổi 4 lốc sữa chua uống SuSu đấy, quá đã luôn hen. Pokemon hiếm chỉ có 2000 khắp cả nước luôn, không biết anh ku nhà em có săn được con nào không. Kiểu này thì chúng mềnh "hao tài" lắm đây, nhưng thôi, tất cả vì niềm vui cho bọn nhỏ mà sữa chua Susu có nhiều vitamin anh ku dạo này ăn uống ngon miệng hơn, thêm khoản pokemon nữa mẹ bảo gì cũng vâng lời chứ