Cuối năm rồi chắc ai cũng tất bật hơn thường ngày các mẹ nhỉ? Đúng là một năm đầy biến động nhưng rồi cũng sắp qua! Nhớ lúc trước chưa có con, lễ tết gì em cũng thảnh thơi lắm, từ ngày đón công chúa ra đời thì cuộc sống như đảo lộn hẳn, biết bao nhiêu thứ phải lo! Bé nhà em năm nay 2 tuổi rồi, trộm vía nàng ấy vô cùng lém lỉnh, dạn dĩ chắc cũng bởi quan điểm nuôi con của em là cứ cho con ra ngoài chơi thả ga, chẳng giữ rịt trong nhà cũng chẳng kiêng khem gì lắm. Được đi đây đi đó ngay từ nhỏ nên giờ con em hoạt bát, dạn dĩ, thích làm quen với bạn mới và không ngại làm bất cứ thứ gì. Dịp lễ Tết sắp tới, thể nào em cũng phải cho con trải nghiệm thêm nhiều hoạt động hay ho khác nữa. Thế nên em muốn gấp rút chuẩn bị cho con hành trang vững vàng nhất cả về sức khỏe lẫn tinh thần, để con khỏe mạnh, tự tin học thêm nhiều điều hay ho các mẹ ạ. Suy đi nghĩ lại một hồi thì điều quan trọng nhất chắc vẫn là làm sao để con ăn ngon và hấp thu dưỡng chất thật tốt, đề kháng khỏe, ít ốm vặt đúng không các mẹ? Ai có bí kíp nào trong chuyện này thì chia sẻ bên dưới cho em và mọi người cùng học hỏi luôn nhé!

À dạo này thấy có nhiều mẹ cho con dùng thực phẩm bổ sung Nan Optripro Kid lắm, nghe nói loại này pha sẵn nên rất tiện, lại có chứa HMO giúp con tăng cường đề kháng, hấp thu tốt không biết có ok không các mẹ nhỉ? Nhà mình ai dùng rồi cho em xin một chiếc “rì viu” với nhé! Cảm ơn các mẹ nhiều nhiều.

hình ảnh

Đây loại này nè các mẹ ơi, hôm trước thấy chị nào đăng nên em xin ké tấm hình nhé!