Nhà mình có mẹ nào mang thai mỗi lần mỗi khác giống em không nè! Hồi tập đầu khỏe bao nhiêu, thì sang tập hai em bị hành bấy nhiêu các mẹ ạ! Bởi mới nói, mỗi lần bầu bí sinh nở là một trải nghiệm hoàn toàn khác nhau, cách nuôi dạy cũng vậy vì mỗi bé một cá tính riêng mà...

Bầu bí lần 2 “ghi dấu ấn” nhất bởi vì em nghén rất nặng và thể trạng cũng không khỏe như mong muốn nữa. Ốm nghén làm em khó ăn, sụt cân, thời điểm đó em phải đi tham khảo nhiều nơi và được team mẹ bầu mách cho dùng Elevit để có thể hỗ trợ giảm nguy cơ thiếu hụt vitamin và khoáng chất. Vậy là từ đó, em tìm được chân ái của đời mình các mẹ ạ 😂

Không phải khen chứ, nhờ ngày nào em cũng dùng Elevit cùng bữa ăn mà trộm vía hành trình mang thai của em trở nên khỏe và nhẹ nhàng hơn rất nhiều. Đến lúc sinh, bác sĩ chỉ định sinh mổ nên sinh xong sức khỏe em yếu lắm. Lúc này em vẫn cố gắng duy trì dùng Elevit mỗi ngày để bổ sung vitamin và khoáng chất, bất ngờ là bác sĩ khen sức khỏe phục hồi nhanh hơn rất nhiều nha các mẹ ơi 😉

Nói chung, nhờ có Elevit mà thai kỳ của em “dễ thở” hơn rất rất nhiều. Nếu mẹ nào đang có ý định sinh con, đang mang thai hoặc sau sinh thì em khuyên là nên bổ sung Elevit ngay và luôn ạ ❤️