Kính gửi BQT WTT, em chào Admin, Sờ 1, Sờ 2, Sờ 3 trân trọng và thân ái :)

Em là Elber, em có đôi lời muốn nói.

Em cám ơn WTT, cho em sân chơi để em được tham gia sắp tròn 3 năm :) Trong thời gian em sinh hoạt trong WTT, em phá nhiều, nghịch nhiều... Nhưng em hiểu nội quy WTT ạ, em không chỉ trích ai, trong hơn 8000 bài em viết, em không chửi bới hay nói xấu bất kì một mem nào. :) Em tự hào vì điều đó.

Hôm nay em có nhận được một thẻ phạt, 11 điểm... Và em biết thẻ đỏ này ko bao giờ hết hạn, có nghĩa là em không còn cơ hội tham gia WTT nữa :)

Thôi thì dù cho thế nào, BQT xử em 11 điểm, em hiểu là có lý do của BQT, lý do thê nào em có không rõ hay là tường tận, thì em cũng biết BQT đưa ra quyết định là cần thiết, nên em tôn trọng :) Em chúc diễn đàn luôn luôn vững mạnh và phát triển, thành công và trường tồn cùng thời gian, để sau này, con, cháu em có lớn lên, có lướt mạng, truy cập vào WTT thì em cũng tự hào mà nói rằng : Bố, ông... các con hồi xưa cũng từng là thành viên của WTT :)

Xin phép được gửi riêng Chị Admin và Sờ 3, người phạt thẻ em : Nếu có thể ( Nếu thôi ạ ) để Nick Elber của em không bị ban, nhưng không được còm men không ạ :) Em không dùng nó nữa, nhưng xin WTT cho em giữ làm kỷ niệm, dù sao nó cũng là một biểu tượng, xấu hay đẹp gì thì nó cũng đồng hành với WTT trong 1 thời gian nhất định. :) Giống nick Ga Trong Nuoi Con của bác Gà :) Em vô cùng tha thiết mong BQT cho em một chút thể diện ạ :)

Gửi Sờ 2 : Thưa Sờ 2, theo em hiểu thì em vi phạm trong khu Sờ 2 quản trị, mà Sờ 3 lại là người phạt thẻ em, em biết, để xử ban 1 tài khoản, BQT nhiều hay ít cũng thông qua ý kiến mọi người, Sờ 2 xưa giờ vẫn che chở, bênh em :x Em mong Sờ 2 xem xét lại thật kỹ, xem lỗi của em đến đâu, mong Sờ 2 giảm nhẹ cho em, để em có cơ hội trở lại với cộng đồng WTT thân yêu :)

Trân Trọng.