Mình đã đăng nhập vào diễn đàn rõ ràng rồi. Sau đó vào mục tâm sự post một topic về tình yêu để chia sẻ với mọi người. Điều hiển nhiên nếu chưa đăng nhập thì không thể vào được trang soạn thảo bài viết mới. Nhưng ở đây mình đã đăng nhập, đã vào được, đã viết xong nội dung, đã viết tiêu đề. Đó là một bài viết khá dài với những tâm sự khá sâu sắc của riêng mình mà không phải lúc nào cũng muốn viết là viết. Đang lúc buồn và cô đơn lắm nên mình mới có thể viết nhiều như thế. Rồi mình click vào biểu tượng "Đăng bài mới", mọi người biết điều gì xảy ra kế tiếp không? Đó là dòng chữ "Bạn chưa đăng nhập vào diễn đàn ...." kèm theo đó là 2 ô ID và pass. Mình tức muốn sôi máu, sau khi nhập lại ID và pass thì nó quay lại trình soạn thảo và hoàn toàn trống trơn! :Angry::Crying: Mọi người có hiểu cảm giác của mình khi đó là như thế nào không? Muốn đập cái máy ngay tức khắc ấy >"< Chẳng còn tâm trạng đâu mà viết lại, cũng mất luôn cảm tình với diễn đàn luôn! Mai mốt có tâm sự cũng chẳng dám post vì sợ sẽ lại trục trặc như thế!

Ai đó có thể giải thích nguyên nhân của tình trạng này một cách hợp lý và chỉ ra cách khắc phục không?