Cô ấy không phải là người cuối cùng đã sắp xếp được chuyện tồi tệ của mình. Cô ấy không tự trồng thực phẩm hay ủ mọi thứ, cô ấy không tự làm gạch hoặc trồng nấm từ bã cà phê của mình. Cô ấy đã mãi mãi không tìm thấy nhà của mình. Cô ấy chưa tìm ra cách hỗ trợ bản thân và gia đình thông qua việc chỉ làm việc theo đam mê của mình. Cuối cùng, cô ấy vẫn chưa tìm ra cách để trở thành một người mẹ nhạy cảm hoạt động.

Cô ấy không phải là người tạo ranh giới đi bộ. Cô ấy không có kỷ luật tốt trong mọi lĩnh vực của cuộc sống và cô ấy không có những ngày hoàn hảo đầy lòng tốt. Cô ấy không ngủ ngon, không bị những giấc mơ ghé thăm. Cô ấy không dễ bị tổn thương công khai và để lộ những vết sẹo của mình với thế giới. Cô ấy đã không trở nên bớt sợ hãi về sự mất mát.

Cô ấy chưa thành thạo việc dàn xếp hoặc có thể chụp ảnh ‘sau bức ảnh’ về quá trình phát triển yogic của mình. Cô ấy không nằm ngoài hoàn cảnh của mình. Cô ấy không trở thành một người ham học hỏi vào buổi sáng, thức dậy lúc 5 giờ sáng để định hình ước mơ hoặc suy ngẫm về bảng thị lực của mình. Cô ấy chưa tìm ra cách để giữ cho tất cả các cây trồng trong nhà của mình sống sót. Cô ấy không phải là người hiến máu thường xuyên, cũng không phải là người hiến tim - mặc dù cô ấy đã cho đi bộ phận cơ thể sau nhiều lần.