Ở đây chắc có không ít mom gặp cảnh con xì xoẹt phân lỏng rồi nhỉ? Hôm nay e xin giới thiệu cho các mom sữa Enfa gentle care này. E không bán hàng cũng không lôi kéo các mom sử dụng, chỉ là e dùng thấy thật sự thấy hiệu quả nên hy vọng có thể giúp các mom tham khảo thêm 1 giải pháp tốt cho con

Cu Tí nhà e 2 tháng trước trái gió trở trời thế nào lại rối loạn tiêu hóa, xì xoẹt miết, chán ăn nên người teo tóp hẳn đi thấy xót lắm. E thử đủ cách mà ko khỏi nên quyết định đưa con đi bác sĩ thì bảo thử enfa gentle care này. Con uống đc ít tuần thấy tình hình khả quan hẳn, phân bắt đầu sệt lại, con k còn quấy khóc, bắt đầu đòi ăn nhiều hơn, hnay e mới kiểm tra thì thấy phân vàng đẹp như bình thường rồi, mừng rơn còn đem khoe cả nhà nữa chứ :D 

Mom nào đang chật vật giống e ngày trc có thể thử xem sao nhé, mà lưu ý nhẹ cho các mom là sữa sẽ có vị nhẫn nhẹ đặc trưng của đạm thủy phân 1 phần, không ngọt như sct bình thường. Đạm này là đạm cắt nhỏ để con dễ tiêu hóa với hấp thu. Các mom đừng thấy vị lạ mà sợ, bác sĩ bảo e vị giác trẻ còn chưa hoàn thiện nên cảm nhận vị nhẫn không giống người lớn đâu, tập 1 thời gian ngắn là con quen. Bù lại hệ tiêu hóa con tốt, hết tiêu chảy, lớn nhanh cũng xứng đáng lắm các mom ạ. Nói vậy chứ Tí nhà em rất ưng sữa này, chẳng chịu đổi sang sữa khác nữa chứ! Chắc tùy bé thôi ạ.

E nói vòng vo vậy thôi, chúc các mom co

hình ảnh

n khỏe, tiêu hóa tốt, chóng lớn nhé!