REVIEW TRUNG TÂM TIẾNG ANH Ở KHU VỰC MỸ ĐÌNH- SCOTS ENGLISH AUSTRALIA 

Vào dịp hè năm ngoái em cũng như bao mẹ khác nháo nhác tìm trung tâm học tiếng anh cho con trong dịp hè, em cũng lang thang khắp các diễn đàn, hội nhóm, tìm hiểu các trung tâm, nhà em thì ở Cầu Diễn, cũng muốn tìm cho con 1 trung tâm nào uy tín 1 chút, bởi con mới lên lớp 1, bạn ý chưa tiếp xúc nhiều với tiếng anh, nên con khá nhút nhát,  nên em muốn tìm trung tâm nào 100% giáo viên bản ngữ, để con có phát âm và ngữ pháp chuẩn 1 chút.

Sau vô tình em đọc được bài đăng của 1 chị ở bên trung tâm này, thì em cũng cứ để lại thông tin xem sao, nghe tư vấn thế nào, thì sau đó nhận được cuộc điện thoại từ chị có tên Nhung sdt 0358 533 657 , có mời em lên tham khảo trung tâm và đưa bé lên test trình độ, và học thử luôn 1 buổi chính thức 90p với giáo viên nước ngoài. Em thì cũng với tâm ý lên xem thử xem thế nào đã,

Chủ nhật rảnh, nên e cũng đưa con lên test xem sao và xem cơ sở vật chất thế nào?

ở ngay tòa nhà Sun Squear chỗ tòa có 3 con ngựa ở mặt đường, ngay ngã tư đèn xanh đèn đỏ, e vừa tới nơi thì được chị nhân viên ở đó xuống đón, đưa lên tầng 6, ấn tượng ban đầu là em thấy cơ sở vật chất khá là khang trang, sạch sẽ, nhìn qua các phòng học thấy rất ngăn nắp, sạch sẽ, ấn tượng ban đầu tốt, sau đó thì em được 1 chị dẫn đi xem các phòng học, phòng đồ chơi, bàn ghế sạch sẽ ngăn nắp, mỗi pog đều có màn hình cảm biến( cái này không phải trung tâm nào cũng có) mỗi phòng đều có camera theo dõi các con. 

Phòng các bạn nhỏ mẫu giáo từ 4-6 tuổi thì đặc sắc hơn, màu mè hơn, để các con vừa học vừa chơi, vì các bạn chưa biết viết

Phòng các bạn kid từ 6-11 tuổi và Teen từ 11-17t thì pog khác biệt hơn chút

Sau khi con làm bài test xong, thì có bài nhận xét của thầy nước ngoài người anh, cô tư vấn người việt nam, thầy nhận xét con phát âm chưa chuẩn và phần nói còn hơi nhút nhát, con chưa biết nhiều,....

Và bé tham gia 1 buổi học ở đây, sau đó có phần nhận xét qua mail và nội dung bài học cho con qua mail. 

Thấy con khá hứng thú với môi trường ở đây, nên em quyết định đăng ký cho con học ở đây 1 năm, 

Thấy con khá thích thú nói chuyện tiếng anh, con được tham gia nhiều hoạt động tại trung tâm, giao tiếp nhiều với người nước ngoài, về con rất tự tin khi nói tiếng anh mình khá hài lòng.

Trong hình ảnh có thể có: 2 người, mọi người đang đứngTrong hình ảnh có thể có: một hoặc nhiều người và mọi người đang đứng

Có mẹ nào quan tâm về khóa học tiếng anh cho con từ 4-17 tuổi thì ib qua chị này khá là nhiệt tình

C Nhung: 0358.533.657 Scots English cơ sở Mỹ Đình 

Địa chỉ: tòa nhà Sun Square số 21 lê đức thọ- Mỹ Đình

Trung tâm anh ngữ ở Mỹ Đình