Cm ở sài Gòn đang tìm trung tâm tiếng Anh cho con thì tham khảo ngay trung tâm Yola nhen! 2 bé nhà em đều đang theo học tiếng anh ở Yola và em thực sự rất hài lòng với cách giảng dạy và truyền đạt kiến thức của các thầy cô tại đây. Ở Yola có đầy đủ chương trình học cho con từ 6 - 15+ tuổi, đc lên giáo trình cụ thể. Bé nhỏ nha em học tiểu học thì được học cùng 100% Giáo viên nước ngoài, ngoài ra các giáo viên đều đạt trình độ quốc tế. Học ở Yola các con ko đơn thuần chỉ học qua sách vở, giao tiếp thông thường mà còn đc tham gia nhiều hoạt động ngoại khóa, vui chơi để giải phóng tư duy, tiếp thu kiến thức tốt nhất. Các con được học qua câu chuyện, học qua dự án để phát triển kỹ năng công dân toàn cầu. Như 2 bé nhà em đều yêu thích việc đi học và yêu thích môi trường học tập mà YOLA mang lại.

Đợt này Yola đang mở học bổng 20-30% cho các bé, hoặc các mẹ có thể cho con đến học thử miễn phí 1 tháng để trải nghiệm trước khi đăng kí học. Ngày 05-06/08/2023 này Yolo mở hội hè khám phá với rât nhiều trò chơi và trai nghiệm thú vị, cm để ý nhanh tay đăng kí cho các con nha. Yola ko chỉ là trung tâm tiếng anh mà còn là nơi khai phóng sức mạnh tiềm năng của các con. Học tiếng Anh tại Yola, các con sẽ có nhiều trải nghiệm ngoại khoá bổ ích nữa đó cm!

hình ảnh