Có rất nhiều bộ phim hiện nay được chiếu, phim chiếu rạp, phim truyền hình… nhưng bản thân mình lại thích phim truyền hình Việt Nam, nhiều bạn rất thích phim Hàn, phim Nhật, phim Trung… nhưng mình thấy càng ngày phim Việt Nam càng hay, càng cải thiện cả về diễn xuất lẫn hình ảnh và quảng bá cho phim, dạo gần đây nhất mình theo dõi phim Thương ngày nắng về, câu chuyện kể về những gia đình Việt Nam, mỗi gia đình ánh thực tại của đại bộ phận những gia đình ở Việt Nam, và hầu như những tình tiết trong phim cũng xảy ra rất nhiều ở đời thực, vậy nên phim được cư dân mạng và người xem hưởng ứng nhiệt tình.

hình ảnh

Nếu nói về nội dung thì có lẽ là quá dài, mình không thể kể hết được, vì mỗi nhân vật trong phim đều là 1 câu chuyện rất dài, liên quan với nhau ở các nhân vật, nói chung phim có những đoạn cao trào và những chi tiết ấm cúng bên gia đình rất đắt giá, mặc dù hiện tại chưa đến hồi kết vì phim truyền hình dài tập mà, nhưng lượng người theo dõi vẫn rất đông.

mỗi tập lại có thêm những diễn biến mới khiến người xem hồi hộp mong chờ ngày phát sóng tập tiếp theo, nhân vật mình thương nhất trong phim đến thời điểm này chính là Khánh, 1 cô gái có chồng và 2 đứa con nhưng đang bên bờ vực ly hôn với lý do mag Khánh nghĩ đó là chồng không tin tưởng mình, nhưng thực chất kaf do anh chồng bị bệnh hiểm nghèo muốn ly hôn để Khánh đỡ khổ. Nói chung nếu như có thời gian mọi người hãy theo dõi phim nhé, vì nội dung phim rất hay đó ạ.