Khi xã hội phát triển, vai trò của người phụ nữ được nâng cao. Phụ nữ ngày càng hiện đại, giỏi giang hơn, nhưng trong bất cứ hoàn cảnh nào, phụ nữ vẫn trăn trở một nỗi niềm: ""Mỗi ngày trôi qua mình có thực sự sống trong hạnh phúc, có thực sự là chính mình?"". Và vì luôn ý thức được rằng bản thân mình xứng đáng với những yêu thương, xứng đáng đón nhận hạnh phúc nên phụ nữ luôn biết cách làm chủ cuộc sống của mình, hiểu được giá trị bản thân mình, biết mình cần gì, muốn gì và hạnh phúc nằm ở đâu?

Tôi có một người chị là doanh nhân thành đạt, mọi người đều nể trọng và trong giới doanh nhân ai cũng ngưỡng mộ. Nhưng có một lần, sau khi tiếp khách ngà ngà say, hai chị em ngồi chuyện trò. Chị mới hỏi: ""Em có thấy chị thành công không?"". Tôi bảo: ""Có chứ! Chị có được vị trí mà bao nhiêu người mơ ước, kể cả cánh đàn ông"". Chị cười chua chát: ""Không em ạ, chị lại thấy mình là người thất bại. Chị thất bại khi đối diện với chính mình"". Rồi chị kể, đôi lúc chị không biết mình kiếm tiền nhiều để làm gì nữa, chị luôn bị cuốn theo công việc, cuốn theo những bản hợp đồng đến nỗi ngay cả bản thân thích cái gì, giờ chị cũng mơ hồ lắm. Có thể chị thích du lịch nhưng đó không phải là niềm khao khát của chị, vì có đi được hay không cũng không quan trọng, vậy tức là chị không thích đúng không? Chị cũng không biết mình muốn cái gì trên cuộc đời này, tiền ư, chị có thiếu đâu, địa vị xã hội ư, chị cũng có rồi. Chị càng không biết mình cần gì lúc này, chỉ duy nhất một điều chị cần mà không biết làm cách nào để có được chính là sự quan tâm yêu thương từ người đầu ấp tay gối. Chính sự thành đạt quá lớn của chị đã khiến mọi người nghĩ rằng chị đã đủ đầy, không còn cần gì nữa. Nhưng thực sự, phụ nữ cuối cùng thì vẫn luôn khao khát được yêu thương.

Thế nên, phụ nữ hiện đại trước tiên phải làm chủ chính cuộc sống mình, đừng để bản thân bị cuốn vào những hào nhoáng bên ngoài để rồi đánh mất hạnh phúc đời thường. Đó có thể là niềm hạnh phúc khi được làm điều mình yêu thích: dành thời gian chăm chút một chậu cây, làm một chiếc bánh hay đơn giản là xem một bộ phim hay. Đó có thể là niềm hạnh phúc khi biết mục tiêu của bản thân: phải hoàn thành khóa học mới, phải sắm một món đồ giá trị trong nhà… để phụ nữ có động lực mà phấn đấu, nỗ lực hơn nữa. Đó có thể là niềm hạnh phúc khi biết bản thân đang cần gì: một người bạn đời chăm sóc lúc ốm đau, cùng chung tay xây mái ấm hay những điều chuyên biệt chỉ dành riêng cho mình để thấy phụ nữ thật đặc biệt.

Có một hãng dược phẩm dường như thấu hiểu được điều phụ nữ cần, điều phụ nữ muốn nên đã mang đến một giải pháp giảm đau chuyên biệt dành cho phái nữ, giúp phụ nữ vượt qua những cơn đau thường ngày theo một cách riêng. Đó là dòng thuốc giảm đau Tydol. Tydol như khắc họa hình ảnh người phụ nữ hiện đại biết rõ bản thân, thấu hiểu giá trị bản thân và luôn làm chủ cuộc sống của chính mình. Tydol hiểu rằng phụ nữ xứng đáng được yêu thương và xứng đáng nhận được nhiều hạnh phúc hơn trong đời này.

Và những người phụ nữ hiện đại chọn thuốc giảm đau Tydol là chọn cho mình một giải pháp chuyên biệt, là đã tự ý thức nâng niu bản thân. Họ là những người thực sự kiểm soát tốt bản thân cần gì, muốn gì, thích gì cũng như thể hiện rõ bản lĩnh khi đối diện nhiều vấn đề trong cuộc sống.