Chào cả nhà !!!

Chẳng là tháng 3 năm sau vợ chồng em sẽ đi honeymoon ở Malaysia 10 ngày kể cả ngày bay.Mình đã đặt vé SG - Kul - SG ngày đi 10/3 , ngày về 19/3 rồi . Và đã đặt vé đi Penang vào 12/3 . Mình định lên lịch trình như sau các mẹ xem như thế có ổn không , và ở những điểm đó nên đi những địa điểm nào

Ngày 1 ( 10/3 ) : Bay SG - Kul ( 10h35 -> 13h30 ) , Làm thủ tục và bắt xe bus về Kul để nhận khách sạn , nghỉ ngơi sau đó chơi xung quanh khu Bukit Bintang ( Mình ở 88inn ) hoặc khu phố tàu nếu ở China town inn

ngày 2 ( 11/3 ) : Mình định mua vé Hip on Hip off để chơi cả ngày theo bus , theo các mẹ nên đi dạng này hay tự đi

ngày 3 ( 12/3 ) : ăn sáng , nghỉ ngơi , lang thang gần KL Sentra để tiện bắt bus ra LCCT , trưa 12h mình bay Penang,Chiều nhận khách sạn , lang thang phố cổ , ăn tối

Ngày 4 , 5 ( 13-14/3 ) Chơi ở Penang , mình mới biêt mỗi Ke lok si , Penang Hill và Bãi biển Batu Fe... , rồi vườn chim , Theo các mẹ trong 2 ngày này đi những điểm nào ,

Ngày 6 (15/3 ) Ăn sáng , nghỉ ngơi . Mình đang tính book vé AA trưa này về lại Kul để bắt bus đi từ LCCT -> Malacca

Chiều nhận khách sạn , nghỉ ngơi và lang thang ở Malacca

Ngày 7,8 ( 16-17/3 ) : Mình dự định ở Malacca 2 ngày này , các mẹ tư vấn cho mình giúp luôn nhé , chiều 17/3 mình sẽ bắt bus quay lại Kul

Ngày 9 ( 18/3 ) : Mình dự định sẽ ở Putrajaya , chơi ở đây

Ngày 10 (19/3 ) : Ăn sáng , nghỉ ngơi và chuẩn bị ra LCCT để bay về SG lúc 13h

Các mẹ xem giúp mình với nhé , và liệu ở Kul 1 ngày rưỡi có ít quá không ?

Cảm ơn các mẹ nhiều ^^