Chào mọi người,

Mình lập topic này với mục đích trao đổi thông tin, tư vấn cho mọi ngừoi đang có nhu cầu du lịch hoặc du học tại Kuala Lumpur Malaysia.

Mình đã học ở đây 3 năm, và hiện tại đang làm việc chọ 1 tập đoàn của Mỹ tại đây cũng đã được hơn 2 năm. Tuy chưa biết hết nhưng cũng biết được ít nhiều về văn hóa, đời sống cũng như những địa điểm ăn uống, thăm quan. Ai cần thông tin gì cứ post ở đây, nếu mình biết sẽ trả lời cho bạn cũng như cho mọi ngừoi tham khảo.

Ngoài ra mình có xe riêng nên sẽ nhận đưa, đón ở sân bay hoặc đưa đi du lịch vào cuối tuần trong phạm vi Kuala Lumpur nếu bạn có nhu cầu. Do công việc của mình làm từ thứ 2 -> thứ 6 nên mình sẽ chỉ nhận đi vào cuối tuần, đón sân bay có thể nhận thêm nếu bạn bay tối thứ 6. Và cũng là do mình chỉ nhận làmcho vui, vừa đi chơi vừa có tiền, nên không phải cuối tuần nào mình cũng nhận được.

Gia đình nào có dự định đi du lịch Kuala Lumpur cuối tuần hoặc phụ huynh nào có con em lần đầu sang Malaysia du học thì cứ hỏi trong topic này, mình sẽ trả lời những gì mình biết.