KHẤY ĐỘNG MÙA HÈ CÙNG CHÙM TOUR ĐÔNG NAM Á

Mình đã trở lại sau chuyến du lịch ôm trọn mùa hè và nó thật tuyệt...và dĩ nhiên mình cũng muốn tiết lộ và chia sẻ một chút về chuyến đi đặc biệt này. Nếu bạn nào đang có dự định đi đâu đó trong hè, mà chưa biết đi đâu để có những trải nghiệm thú vị mà lại tiết kiệm chi phí và thời gian ... thì tại sao không thử với những lựa chọn như mình nhỉ ?

Lang thang trên mạng, mình bắt gặp cái tít báo "Khuấy động mùa hè cùng Chùm tour Đông Nam Á" và liền có ý tưởng cho những chuyến du lịch không xa mà cũng không gần, những vẫn đủ sức hút. Và khi đọc xong bài báo này...không phân vân gì thêm, mình đã quyết định tìm hiểu về chùm tour Đông Nam Á này. Kết quả là mình đã có mặt tại Thái Lan vào đầu tuần trước và đó là chuyến đi để lại cho mình những dấu ấn thật đẹp với một Thái Lan hoàn toàn mới. Và điều làm mình bất ngờ hơn đó chính là chất lượng dịch vụ cực tốt xuyên suốt hành trình với những khu nghỉ dưỡng, khách sạn từ 4 đến 5 *, lịch trình phong phú, món ăn rất đặc sắc và phải nói là rất ngon. Nhưng bạn có tin không, chuyến đi Thái Lan trọn gói của mình chưa tới 5 triệu ? Là thật đó chỉ với 4tr999 đồng thôi.

Nếu còn cơ hội xả phanh trong mùa hè này nữa, mình cũng sẽ không bỏ qua những tuyến điểm còn lại trong chùm tour Đông Nam Á đầy hứa hẹn tại đất nước Campuchia, Malaysia hay Singapore xinh đẹp.

Hãy bắt đầu thôi, để cảm nhận mùa hè lan tỏa khắp nơi với những chuyến du lịch thật đặc biệt chỉ riêng hè này.