Hi cả nhà,

Có thể là lịch trình đi cuả mình quá xa so với thời điểm hiện tại, nhưng do VNA đang có vé rẻ đi SING và mình muốn đặt sớm lấy giá tốt, còn lại chỉ yên tâm cày cuốc kiếm xèng ăn chơi bên đó.

Time đi: 15/9 tới 19/9/2016. Đi 5 ngày 4 đêm

Số lượng: đã có 2 người confirm (đã mua vé xong) - 1 nam, 1 nữ

Số lượng bạn đi cùng mong muốn từ 4-5 người, nam nữ, giữa chơi tuốt miễn là máu và nhiệt tình đi

Giá VNA khứ hồi đang là: 3tr8 (chỉ bằng đi vào HCM mà lại đc đi VNA, giá tốt, ăn uống và được miễn kg hành lý, mình thấy khá ổn)

Tiêu chí đi của mình là: Đi thư giãn (ko phải hành xác), tự khám phá ẩm thực, cuộc sống của địa phương

Kinh nghiệm đi Sing: Có ông bạn mình đã đi Sing (theo tour) đã biết cách đi và ít nhất là phương thức đi lại để được tiết kiệm nhất. Do chưa khám phá hết Sinh nên quyết đi DU LỊCH BỤI. Và bản thân đã tự túc đi nhiều nơi nên kinh nghiệm tương đối ổn.

Chi phí dự trù: nếu cố gắng tiết kiệm bọn mình đang lên budget khoảng 8-10 triệu cho chuyến đi này. Có 1 bạn khác của mình đã đi Sing 5 ngày với giá 7 triệu (tháng 9/2015). Nên mình sẽ cố gắng học hỏi kinh nghiệm và đảm bảo kinh tế, mà vẫn vui nhất có thể.

Bạn nào yêu mến Singapore và muốn đi du lịch bụi thì yên tâm đi với bọn mình nhé. Bọn mình dân Hải Phòng, mình đang ở Hà Nội. Contact với mình qua skype nhé:
mai.qth

Merry Xmas bà con!