Lúc còn bé, 1 tháng tuổi con thích nước đến nỗi vào chậu tắm là ngủ

Cười khoái chí sau khi được tắm xong

Rất thích nghịch nước và tắm cùng ba. mà chủ yếu là ba tắm cho con mà : "con gái té ướt hết ba rồi"

Lần đầu con được đi biển lúc 8 tháng tuổi. do bé quá mẹ ko dám cho con xuống tắm nhưng con cứ nhoài người xuống nghịch nước

Tự dưng tìm đc ảnh này lúc cháu mới sinh. ngộ quá nên cho lên đây cho các bác chiêm ngưỡng ạ hihi

Con tình yêu của ba mẹ

Ba con vốn là người ít nói và ít biểu lộ tình cảm, vậy mà từ ngày có con trên trái đất này ba khác hẳn, các bác ở công ty còn thấy lạ. Đang ngồi làm việc vậy mà ba nói vu vơ rồi ngồi cười hóa ra là ba nghĩ đến cảnh con tập nói ở nhà lên ngồi làm việc cũng nhớ tới con. Bàn làm việc của ba cũng có ảnh con, màn hình máy tính cũng có luôn. Ba bảo việc đáng khoe nhất trên đời là có con gái “mẹ đọc trộm được trên máy ba đó”. Mẹ thì lúc nào cũng nhắc con làm được việc này việc kia làm mấy bác bảo “nó nghiện con nó rồi”. Mà hình như ai cũng thế hay sao con nhỉ. Lần đầu làm cha mẹ, mẹ thấy điều đó thật kì diệu. Từ đó mẹ thấy rằng mỗi đứa trẻ sinh ra trên đời đều là điều kì diệu cả. Chúc cho tất cả những “KÌ DIỆU” mau lớn nhanh, thông minh, xinh xắn và luôn hạnh phúc trong vòng tay cha mẹ. KÌ DIỆU MANG TÊN NHỮNG ĐỨA TRẺ